• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Có ít sock sell5socks không dùng hết share cho newbie

Status
Not open for further replies.

jek7ung

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Mình đang có acc sock ở sell5socks nhưng dạo này bận quá ko dùng mấy nên muốn share cho 1-2 bạn newbie vì mình biết newbie thường chưa có tiền để mua sock, lúc trước mình cũng vậy nên mình biết newbie rất khổ, mấy lần định share rồi nhưng bận quá chẳng có time mà up bài.
Do acc sock của mình ko nhiều nên mình chỉ share cho 1 đến 2 bạn thôi, bạn nào cần thì pm cho mình rồi mình teamview đánh pass cho nhé.
:binhsua07:
Y!M : hayate_3s

Hiện nay acc sock kia đã đủ người dùng nhưng mình vẫn còn 1 acc nữa nhưng mình sẽ không share acc nữa mà sẽ share sock, vì mình biết là dùng sock free thì chất lượng rất tồi nên mình sẽ giúp các bạn newbie mới vào nghề 1 chút, mình sẽ share sock cho 3 bạn pm mình sớm nhất, lúc nào các bạn cần thì bạn pm cho mình, mình sẽ get sock và send cho các bạn.

Last edited by a moderator:
bác này đã share hết chưa vậy !

hết suất mất rồi..................

Đã hết rồi nhé các bạn, nếu ko dùng hết thì mình sẽ thông báo share tiếp.

chậm chân rồi:binhsua23:

thế thì share cho cả forum cho nhanh :binhsua122:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,039
Latest member
DyDyMMO