• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

CƠ HỘI TỐT CHO CÁC NEWBIE KIẾM TIỀN TỪ LAZADA

lamtuankiet

Junior
Reactions
28
MR
0.000
LẬP NHÓM KIẾM TIỀN TIẾP THỊ LIÊN KẾT LAZADA​
Trên Lazada rất đa dạng sản phẩm. Hiện Lazada đang phát triển hệ thống tiếp thị liên kết gần giống như Site Amazon. Chỉ cần bán được sản phẩm trên đó là được huê hồng. Nếu các bạn Pro bán hàng thì họ sẽ mau chóng nhận ngay tiền khi đủ minpay của Lazada. Nhưng đối với Newbie như tụi mình, hiếm khi bán được nhiều sản phẩm từ Lazada, mặc dù siêng post bài trên các diễn đàn. Vấn đề ở đây là không biết người xem những bài của mình có click vào liên kết bán sản phẩm hay không và họ có mua sản phẩm hay không. Cái này mình khó theo dõi mặt dù thường xuyên check tài khoản. Hiện tại mình chỉ bán được các sản phẩm này bằng cách mua hộ cho người quen. Nhưng huê hồng thì không đủ để rút tiền về. Ai cũng muốn rút tiền huê hồng về dù là ít ỏi
Chính vì lý do đó. Mình lập nhóm cùng click link liên kết mua sản phẩm của mình tạo ra để cùng nhau kiếm tiền
Tiền sẽ trả vào hàng tháng, tối thiểu là 50k
Đây là site link sản phẩm của mình
https://sites.google.com/site/banhangcunglazada/home

link của bác có cái gì đâu,ý bác là kiểu đăng ký chung để bán rồi bác rút hộ chứ gì.kiểu này thì cam quít nhiều lắm

link của bác có cái gì đâu,ý bác là kiểu đăng ký chung để bán rồi bác rút hộ chứ gì.kiểu này thì cam quít nhiều lắm
cám ơn ý kiến của bạn. Ý của mình là vậy, đăng kí chung rồi bán, mình rút hộ. Ai bán cam bán quýt thì tại người đó. Chứ mình không bao giờ bán cam bán quýt đâu.
Hiện tại mình bán sản phẩm từ Lazada, nhưng chưa đủ để rút về, cần các bạn nào có hoàn cảnh giống mình thì cùng hợp tác thôi. Chứ thấy có tiền trong túi mà sài không được thì tức chết.
:)
Mình cũng nhờ bạn bè khi mua đồ dùm click hộ, mà mình cũng không thấy trong báo cáo
Những sản phẩm mình bán ra toàn là mình click đăng kí dùm.

Alcatel Flash 2 16GB (Xám) + Tặng bao da và Miếng dán màn hình
linkhttp://goo.gl/w8vVF6
Bảo hành 12 tháng bằng hóa đơn
  • Hệ điều hành Android Loollipop
  • Bộ xử lý MTK 6753 1.3GHz 8 nhân
  • Bộ nhớ trong 16GB; RAM 2GB
  • Màn hình 5'' IPS 1280X720px
  • Camera chính 13MP; Camera phụ 5MP
  • Pin 3000mAh

Làm aff VN thì mấy bác làm masoffer đấy, ko những lazada mà hầu hết tất cả trang thương mại điện tử đều có. Mềnh đang chiến này :D

LẬP NHÓM KIẾM TIỀN TIẾP THỊ LIÊN KẾT LAZADA​
Trên Lazada rất đa dạng sản phẩm. Hiện Lazada đang phát triển hệ thống tiếp thị liên kết gần giống như Site Amazon. Chỉ cần bán được sản phẩm trên đó là được huê hồng. Nếu các bạn Pro bán hàng thì họ sẽ mau chóng nhận ngay tiền khi đủ minpay của Lazada. Nhưng đối với Newbie như tụi mình, hiếm khi bán được nhiều sản phẩm từ Lazada, mặc dù siêng post bài trên các diễn đàn. Vấn đề ở đây là không biết người xem những bài của mình có click vào liên kết bán sản phẩm hay không và họ có mua sản phẩm hay không. Cái này mình khó theo dõi mặt dù thường xuyên check tài khoản. Hiện tại mình chỉ bán được các sản phẩm này bằng cách mua hộ cho người quen. Nhưng huê hồng thì không đủ để rút tiền về. Ai cũng muốn rút tiền huê hồng về dù là ít ỏi
Chính vì lý do đó. Mình lập nhóm cùng click link liên kết mua sản phẩm của mình tạo ra để cùng nhau kiếm tiền
Tiền sẽ trả vào hàng tháng, tối thiểu là 50k
Đây là site link sản phẩm của mình
https://sites.google.com/site/banhangcunglazada/home
Tối thiểu 50$ chứ không phải 50k nhá.

Làm aff VN thì mấy bác làm masoffer đấy, ko những lazada mà hầu hết tất cả trang thương mại điện tử đều có. Mềnh đang chiến này :D
Mình chỉ lựa chọn Lazada, post link lên các diễn đàn. Masoffer nhiều lựa chọn nhưng không thích

Kỹ thuật viết content marketing hội tụ đầy đủ các yếu tố như giọng văn viết truyển cảm hứng cho người đọc, hướng tới người đọc có được thông tin bổ ích về sự trải nghiệm nào đó. Kết hợp viết với giọng văn tự nhiên trong đó còn kết hợp SEO từ khóa cho sản phẩm muốn hướng tới người dùng trải nghiệm sản phẩm. Và yếu tố then chốt là phải biết kỹ năng marketing. Đó là những yếu tố cơ bản để viết content marketing. Nếu bạn không có thời gian viết hãy đến với butthue.com. Bút thuê sẽ làm điều đó cho bạn.

Email: [email protected]
Phone : 0973 949 917

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week