Cơ hội sở hữu hosting không giới hạn + VPS core i3 vĩnh viễn + 1 năm sử dụng domain (.com .net .org

dolevu

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Insuree Balance
0
1. Hosting miễn phí không giới hạn
Bạn hãy truy cập vào liên kết này. Sau đó chọn “Create a free host
Chọn “Sign Up Now!” nếu bạn chưa có tài khoản của Jelly.
Sau khi đăng ký, bạn hãy truy cập vào http://cpanel.3jelly.com/profile và đăng nhập bằng thông tin tài khoản bạn đã đăng ký, sau đó click vào biểu tượng có hình đám mây.
Rồi chọn “Create new account

Chọn “Free Helly Host” và click “Select
Sau đó điền những thông tin cần thiết, bạn sẽ có hosting miễn phí với dung lượng 10 GB và băng thông 100 GB. Bạn có thể tạo thêm một hosting miễn phí sau mỗi 24 tiếng.

2. Sở hữu VPS Core i3 miễn phí vĩnh viễn
Bạn hãy truy cập vào http://cpanel.3jelly.com/referral bằng thông tin tài khoản đã tạo ở trên.
Sau đó copy phần referral link, và giới thiệu cho bạn bè, hoặc trên những diễn đàn công nghệ. Nếu bạn giới thiệu được 20 người đăng ký thì hãy truy cập vào liên kết này để nhận được VPS core i3 hoàn toàn miễn phí.
3. Một năm sử dụng domain (.com .net .org .info .name) hoàn toàn miễn phí – cần thông tin credit card
Bạn hãy truy cập vào liên kết này. Sau đó chọn “Get free domain name!!
Rồi chọn tiếp “Get a free domain!” và điền những thông tin cần thiết, bạn sẽ sở hữu tên miền do bạn chọn trong 1 năm hoàn toàn miễn phí. Lưu ý với bạn đọc là sau khi hết thời gian miễn phí 1 năm, nếu bạn muốn dùng tiếp domain thì sẽ phải trả phí, nếu bạn không muốn sử dụng tiếp domain thì có thể chọn ngưng sử dụng dịch vụ, và bạn sẽ không phải trả bất kỳ khoản phí nào.

bác nào thử ref với máy ảo xem sao, đc thì anh em kiếm vps free cho vui

cái này ảo............... 20 ref active mà đợi nó active ref cũng hơi mệt...... thà đợi DO nó ra code mới hay hơn

cái này ảo............... 20 ref active mà đợi nó active ref cũng hơi mệt...... thà đợi DO nó ra code mới hay hơn
Ref chỉ cần tạo host free và sử dụng sau khoảng 1 tuần thì được tính là active.

cái này có hỗ trợ SSH, mà thớt có biết cách làm sao tận dụng được cái SSH ở cái host này không? thớt chỉ dùm mình với nhé. tks!

cái này có hỗ trợ SSH, mà thớt có biết cách làm sao tận dụng được cái SSH ở cái host này không? thớt chỉ dùm mình với nhé. tks!
Mình chưa đụng tới cái SSH console ở host này bao giờ vì không dùng đến.
Chỉ những ai kiên trì kiếm ref tốt thì mới nhận được vps ram 1gb....haizz, chúc thớt thành công
Thanks bạn.

ssh thì dùng proxyfer đó

đào mộ rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week