Help Cơ hội lớn cho newbie khi bước chân vào forex

10% 1 thang con ko co hung

đánh dấu xem thế nào .

Nếu đưa bạn 500$ kiểu này tháng lấy 3%. là được nhìu nhất có 15$/tháng. 15$/tháng mà còn phải chịu rủi ro nữa chứ... Thôi để mình tự trade còn hơn.

15$ ĐỦ tiền cafee! có 500$ thì thiếu gì cái chơi ! kaka !:binhsua168:
Cái đầu nghĩ ra đủ trò!

nói chung là khó lắm em à, độ minh bạch của VN nản ko chịu được
ở đây nhiều người ném gạch lãi 2% tháng nhưng cả năm lãi từ 20-24% phù hợp với chơi chứng khoán và trên thực tế nó cũng ko phải là thấp
vấn đề ở đây là các công ty VN chán ko chịu được, nói thẳng ra giờ anh chả tin ông VN nào làm ăn đường hoàng cả
ngay cả Viettel to đùng còn làm ăn rất thiếu mình bạch, thậm chí chụp giật huống chi công ty chứng khoán
Phải công nhận ở nước ngoài lĩnh vực này phát triển rất tốt!

Nếu đem so VN với cả thế giới thì chắc chắn là không có lĩnh vực nào VN nổi trội cả. Kể cả Forex, tuy nhiên vẫn có nhiều trader Việt Nam kiếm được rất nhiều tiền từ Forex :)

:D đem tiền của bạn cho tụi phân tích tốt nó chơi thoi :D. Nó ăn được từ tiền của bạn 100$ thi nó cho bạn 3$ :D. Công ty dạng tài chính này ở VN đầy . như Việt Năng kia :D. Bữa có thằng nó gọi đến cho mình, hỏi mình chơi sàn nào, nó tính giới thiệu sàn no tốt, lôi kéo đầu tư. Hỏi bạn chứ newbie thì lấy đâu ra 500$ để dep :D. Đã vậy còn tính thêm commision :D. swap lại cao. Quét SL v..vv. E cứ Roboforex hay exness mà chơi :D. newbie muốn luyện tập có thể bỏ 5-10$ lập cái tk cent mà chơi lot 0.01 :D

Bỏ ra chừng đó mà kiếm đc 3%/ tháng nãn thế T ới =.=
Đập vào ủn ỉn vớt được nhìu hơn mà ....

Chơi forex thì cố gắng bỏ cái tính tham lam ra. Bỏ vào có vài trăm $ mà muốn lời vài k thì chết sặc máu trong vài ngày (với newbie chứ pro mình ko nói).

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week