Matrix CƠ HỘI KHỞI NGHIỆP CÙNG MININGCITY VỚI 500 USD

cho mình hỏi thêm , nếu họ làm đúng cam kết bán hash thì họ sử dụng tiền của bạn để mua máy ( điều kiện ở đây mình cho họ mua 2 máy s15 với gói 2k$ )
vậy khoảng thưởng ref ai trả
phải chăng công ty , thế thì doanh thu công ty thu từ những khoảng gì

tính sơ qua thì thấy lợi nhuận mỗi ngày được có 6$ nếu bên bạn quảng cáo làm đúng với 40TH
nếu sài 3 máy S9 thì đc 36TH
mà mỗi máy tiêu thụ 1340w
mà 3 máy thì x3 lên thì 4020w
nếu đem lên tính thì mỗi ngày chỉ được 6$
vậy cho mình hỏi
tại sao họ không sử dụng 2 máy s15 với giá mỗi máy là 1k$
điện năng tiêu thụ thấp hơn hash cao hơn với 2 máy đc 52TH

tính sơ lợi nhuận mình thấy nếu chi trả cho tiền bảo trì nữa thì chắc 2 năm mới hồi vốn
Hiện tại họ đã dùng s17 pro rồi bạn.cộng thêm bạn tính đó là giá điện của Việt nam là 0.12-0,15$ .còn họ đào bên kazatan có 0.03-0.0475 là cao nhất rồi.mà đào theo kiểu cụm máy công nghiệp này thì điện rất rẻ bạn nhé
Khi mà giá btc càng lên thì việc thu hồi vốn sẽ rất nhanh .khi btc đạt 20k thì bạn tính nhầm xem bao nhiều tháng hoàn vốn ạ

cho mình hỏi thêm , nếu họ làm đúng cam kết bán hash thì họ sử dụng tiền của bạn để mua máy ( điều kiện ở đây mình cho họ mua 2 máy s15 với gói 2k$ )
bạn vào đây tính nè,ko cần nhầm đâu,nó ra ngay cho bạn xem
https://www.cryptocompare.com/minin...mption=7000&CostPerkWh=0.0475&MiningPoolFee=1

Bảng tính lợi nhuận /chi phí gói 3500$ tại việt nam.

Gio thì mọi người đã hiểu vì sao trước đây những dự án đào bitocin ở việt nam lúc thị trường dow trend đã không đủ chi trả cho nhà đầu tư và scamm chưa ạ?

Gía 1 BTC tại thời điểm hiện tại là 7907$

Tổng chi phí mà mining city đào ra một bitcoin tinh theo giá điện tại kazashtan là 2.912$+ chi phí bảo trì này nọ là 3500$ (con số tạm tính để tham khảo)

Như vậy tính ra mining city vẫn dư ra 7907$-3500$=4.409$ con số tăng theo khi BTC lên.

Hợp đồng chúng ta đầu tư của mining city là 3 năm.theo đó nếu mua và đào bitcoin từ thời điểm này sau đó bitcoin tăng lên 19k$-30$k nhờ sự kiện halving sắp đến thì chúng ta sẽ lãi kép đúng không nào.và ngược lại giá btc sẽ giảm thì đó là rủi do.
Nhưng đựa vào theo quan sát từ đầu năm đến nay giá btc đã lên,từng bước chinh phục và phục hồi dần.

Mining city sẽ dành ra 35% tổng lợi nhuận để chi trả hoa hồng cho hệ thống afiliate của mình.Như vậy vẫn còn 65% doang thu được dùng để duy trì hoạt động khác và đem lại lợi nhuận cho chính bản thân mining ctiy.

Bản chất thì mining city không phải chịu áp lực trả lãi xuất cho nhà đầu tư gì cả.mà chỉ gần như chúng ta trả tiền mua dịch vụ khai thác và nhận phần lợi nhuận của mình từ họ vậy nên mình đánh giá cao dự án này,và dự án khả thi để đầu tư nếu đi lâu dài.

tính sơ qua thì thấy lợi nhuận mỗi ngày được có 6$ nếu bên bạn quảng cáo làm đúng với 40TH
nếu sài 3 máy S9 thì đc 36TH
mà mỗi máy tiêu thụ 1340w
mà 3 máy thì x3 lên thì 4020w
nếu đem lên tính thì mỗi ngày chỉ được 6$
vậy cho mình hỏi
tại sao họ không sử dụng 2 máy s15 với giá mỗi máy là 1k$
điện năng tiêu thụ thấp hơn hash cao hơn với 2 máy đc 52TH

tính sơ lợi nhuận mình thấy nếu chi trả cho tiền bảo trì nữa thì chắc 2 năm mới hồi vốn
tính như bác là dùng điện việt nam rồi,+ chi phí mua máy đào đã qua rất nhiều trung gian,thuế má.việt nam đào 1 btc chi phí vào 6000$ rồi bác ạ,thử hỏi ăn cái j,skyming ko chết thì sao mà tồn tại được. 23000 nhà đầu tư hàn quốc và nhật bản chắc chẵn họ sẽ có cái đầu và tầm nhìn hơn anh em mình ngồi đây gõ bàm phim đâu bác ạ.Mỗi người có một đầu và cách tính riêng.

Breaking!

KTS vui mừng thông báo rằng từ hôm nay bạn có thể gửi và nhận #bitcoin & #Litecoin trên #WhatApps qua @ liteim_official !

• Trong video 60 Minutes, một thống đốc ngân hàng trung ương ko thể trả lời câu hỏi về việc thao túng USD của FED, và đã lái câu chuyện theo 1 hướng khác.

• Cả Mỹ và Trung quốc cùng lao vào Bitcoin trong bối cảnh leo thang cuộc chiến thướng mại.

-> Có lẽ sự bùng nổ đang đến.

P/S: Mọi thông tin chỉ là tham khảo

Giám đốc điều hành Avramovich MINEBEST Eyal có 1 số cập nhật:

Tuần tới, trang web sẽ nhanh hơn

Hai thay đổi chính:
1. Thay đổi Code
2. Mở máy chủ thứ hai ở Châu Á vì thị trường đang tập trung chủ yếu ở Hàn, Nhật và Việt Nam.

Trong thời gian này, chúng tôi sẽ chuyển máy chủ từ Frankfurt đến Singapore trong tuần tới và tất cả code sẽ được thực hiện lại.
-> Điều này có nghĩa website sẽ rất nhanh trong thời gian tới.

Chúng tôi sẽ luôn tạo điều kiện để Mining City là tốt nhất, nhưng vấn đề của trang web đã diễn ra trong một thời gian dài và quyết định của ban quản lý dường như đã được đưa ra.

"Chúng tôi là những chuyên gia đủ năng lực để tạo ra tầm nhìn mà hầu hết mọi người đang mơ ước.
Việc của chúng ta là hãy hành động để tạo ra kết quả mà không cần chờ đợi sự hối thúc từ người khác”

Đây có thể là công việc mới nên mọi người chưa biết làm, nhưng đây là cơ hội chúng ta có thể làm bất cứ khi nào chúng ta muốn đổi đời “

Trong một tweet được xuất bản bởi Zulu Republic vào Chủ nhật (ngày 19 tháng 5 năm 2019), nền tảng kỹ thuật số đã thông báo rằng nền tảng nhắn tin tiền điện tử Lite.Im đã giới thiệu một cách đơn giản để gửi và nhận bitcoin thông qua WhatsApp.Người dùng Whats App hiện có thể gửi và nhận Bitcoin (BTC) và Litecoin (LTC) thông qua nền tảng nhắn tin phổ biến nhờ bot Lite.Im. Thông báo này là nỗ lực mới nhất để đơn giản hóa quy trình giao dịch tiền điện tử, đưa tiền ảo đến gần hơn với người thường. 1.5 ti người dùng.niềm tin vào miningcity là hoàn toàn có cơ sở
https://bitcoinist.com/you-can-now-send-and-receive-bitcoin-on-whats-app/

Last edited:
vãi lol đa cấp số tiền đầu tư mua bố nó máy về mà đào, chán đào thì bán cho bọn lái trâu, cái này khác kac. gì bọn skymining toàn lừa người thiếu hiểu biết

vãi lol đa cấp số tiền đầu tư mua bố nó máy về mà đào, chán đào thì bán cho bọn lái trâu, cái này khác kac. gì bọn skymining toàn lừa người thiếu hiểu biết
Mình đang đào nhé.nhưng với giá điện tại Việt nam giá 1BTC nó ăn mất 6000$ rồi bạn.còn lại đào bến kazatan giá điện rất rẻ,và bạn ko mất công quản lý,bão dưỡng.... ,mua máy trước tiếp từ các tập đoàn nên sẽ rẻ hơn.chi phí đào 1 btc bên đó chưa tới 3k$ .bạn có tin đào 1 btc có 1200$ không ạ .với tình hình hiện tại btc đang và sẽ đến gần với người tiêu dùng hơn rồi

Mình đang đào nhé.nhưng với giá điện tại Việt nam giá 1BTC nó ăn mất 6000$ rồi bạn.còn lại đào bến kazatan giá điện rất rẻ,và bạn ko mất công quản lý,bão dưỡng.... ,mua máy trước tiếp từ các tập đoàn nên sẽ rẻ hơn.chi phí đào 1 btc bên đó chưa tới 3k$ .bạn có tin đào 1 btc có 1200$ không ạ .với tình hình hiện tại btc đang và sẽ đến gần với người tiêu dùng hơn rồi

nếu mua máy đào thì ít nhất cái số vốn mình bỏ ra vẫn còn nằm trong tay mình giờ BTC đào không có lãi thì hãy tìm những coin khác có lợi nhuận nhất sau khi trừ tiền điện mà đào xài chán chê bán cho lái trâu còn được thêm ít tiền bỏ túi. còn cái máy đào bạn giới thiệu nó chỉ là cái hữu hình mình không kiểm soát được nó, giả sử nó scam thì những cái máy đào bạn bỏ ra đầu tư đấy coi như mất cả tiền lẫn vật chất. bài học skymining vẫn còn đấy nếu vẫn còn người tin vào những cái công ty thế này thì là người không am hiểu công nghệ hoặc là người tham lãi suất cao. nên nhớ thức ăn có sẵn thì chỉ có trong bẫy chuột mà thôi

nếu mua máy đào thì ít nhất cái số vốn mình bỏ ra vẫn còn nằm trong tay mình giờ BTC đào không có lãi thì hãy tìm những coin khác có lợi nhuận nhất sau khi trừ tiền điện mà đào xài chán chê bán cho lái trâu còn được thêm ít tiền bỏ túi. còn cái máy đào bạn giới thiệu nó chỉ là cái hữu hình mình không kiểm soát được nó, giả sử nó scam thì những cái máy đào bạn bỏ ra đầu tư đấy coi như mất cả tiền lẫn vật chất. bài học skymining vẫn còn đấy nếu vẫn còn người tin vào những cái công ty thế này thì là người không am hiểu công nghệ hoặc là người tham lãi suất cao. nên nhớ thức ăn có sẵn thì chỉ có trong bẫy chuột mà thôi
-Đã là đầu tư thì trong đó có chứa cả yếu tố rủi ro,và cơ hội bạn nhé.Bạn mua máy về tự cày,giá điện tăng theo tháng,giá coin giảm->lỗ sml
-Kinh doanh truyền thống nghĩ là chắc ăn 90% rồi,nhưng gặp thiên tai,dịch họa cũng chết như thường
-Dự án đó chạy ầm ầm ở Hàn và Nhật rồi, Việt Nam chạy theo thôi . Toàn bộ thông tin dự án có trên google, btc.com hoặc giữa tháng này CEO về Việt Nam rồi,Team dev hoàn toàn không ẩn danh,mà họ có đẩy đủ pháp lý,được cấp phép đoàng hoàng
-Nhà đầu tư là những người thông minh,trước khi xuống tiền chắc chẵn họ sẽ cân đối,tính toán cái được ,cái mất,cái cơ hội trong đó cả
-Ngày 28/5 này việt nam có 4 bạn,cùng đi với tụi hàn quốc ,nhật bản qua thăm nhà máy,và cơ sở vật chất bên đó.
-Mọi cái phải tìm hiểu thật kĩ trước khi đầu tư,không có gì gọi là sẵn có ở đây bạn ạ.
-Trade coin còn lỗ sml nè
-Mình chỉ phân bổ vốn để đầu tư,chứ không all in như một con bạc .Bạn cũng thế nhé.

mình sợ mấy trang dạng này lắm rồi
Sở hãi,tham lam là bản chất của con người rồi bạn. "Hãy tham lam khi người khác sợ hãi đó là cơ hội"
Crypto là cơ hội lớn cho những ai nhanh nhạy biết lối nắm bắt.

Bitmain xác nhận hợp tác 3 bên btc.com / bitmain / miningcity
Bà con cô bác có thể kiểm tra.mail trước tiếp hỏi biman

Attachments

318.7 KB · Views: 57
Last edited:
Sở hãi,tham lam là bản chất của con người rồi bạn. "Hãy tham lam khi người khác sợ hãi đó là cơ hội"
Crypto là cơ hội lớn cho những ai nhanh nhạy biết lối nắm bắt.

Hãy tham lam khi người khác sợ hãi là câu bọn đa cấp hay nói

Hãy tham lam khi người khác sợ hãi là câu bọn đa cấp hay nói
mọi thông tin bạn có thể sup hỏi trực tiếp các bên.google có nhé.biết tiếng anh thì điện gọi trước tiếp,cũng không ai rảnh thời gian mà đi nói bạn đầu tư.

không khuyến khích anh em việt nam chơi nhé.

Bạn đang post bài ở 4r VN và toàn người VN đấy :popo_sweat:
Nếu ko khuyến khích người việt thì bạn đừng post bằng tiếng việt và tìm các 4r nước ngoài mà post :popo_big_smile:
Nói chung mình cũng chẳng kỳ thị j nhưng mình ko có cảm tình lắm các các topic kiểu như thế này :popo_sure:

Dù sao cũng chúc bạn thành CÔNG, và cũng mong những người VN đừng lên đò theo lời KHÔNG KHUYẾN KHÍCH của chủ thớt :popo_boss:

Bạn đang post bài ở 4r VN và toàn người VN đấy :popo_sweat:
Nếu ko khuyến khích người việt thì bạn đừng post bằng tiếng việt và tìm các 4r nước ngoài mà post :popo_big_smile:
Nói chung mình cũng chẳng kỳ thị j nhưng mình ko có cảm tình lắm các các topic kiểu như thế này :popo_sure:

Dù sao cũng chúc bạn thành CÔNG, và cũng mong những người VN đừng lên đò theo lời KHÔNG KHUYẾN KHÍCH của chủ thớt :popo_boss:
Dự án bên hàn quốc và nhật bản rất mạnh.vì mỗi người một tầm nhìn .dự án đường dài nên sắp tới miningcity cũng ra đồng coin riêng để phục vụ hệ sinh thái của miningcity.với mối quan hệ lớn như thế mình sẽ lên các sàn lớn.nên hãy để thời gian trả lời đi bạn
-dự án genesis mining mô hình cũng như thế mình cũng tham gia.năm nay là năm thứ 6 rồi bạn.miningcity giờ quen biết toàn các ông lớn

Như thông báo cách đây 2 tuần thì hôm nay Bitfinex chính thức công bố nền tảng IEO của họ.

-> chứng tỏ nguồn tin của KTS rất chính xác và đi trước tất cả các báo lớn trên thế giới.

Trong bối cảnh tiền mất giá tại Argentina, và Sudan -> Bitcoin và crypto đã giúp cho một lượng ko nhỏ người dân tại 2 quốc gia này giữ tiền ko bị bốc hơi.

-> Như vậy làn sóng mất giá tiền tệ đang lan rộng. Tôi tự hỏi bao giờ thì nó lan đến Đông Nam Á :v

Tiền hack tại các sàn Cryptopia và DragonEx đang được rửa qua một số kênh ẩn danh. Hai sàn này bị hack khá lâu rồi.

-> bao giờ thì đến lượt số BTC của Binance được rửa đây.

Bungaria theo các nguồn tin ẩn danh, thì quốc gia này đang dự trữ hơn 200k BTC tương đương khoảng 3 tỷ$.

#ETH sẽ được đẩy giá trong time tới, #XRP chắc chắn ko ngoại lệ. Hãy giữ vững tay chèo.

#BTC theo nghiên cứu mới nhất của #KTS thì có 2 kịch bản. Tạo đỉnh 8k3 và sml về dưới 4k8. Kịch bản 2 lên 10k gặp cản và quay đầu kéo theo toàn bộ thị trường giảm sâu.

P/S: Đây là thị trường chưa được kiểm soát hãy luôn cẩn thận với mọi quyết định của mình.
Miningcity go to moom

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,634
170,736
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back