Got Paid Cơ hội đầu tư cho anh em muốn làm ăn chân chính

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
up phụ, không có ý gì nhưng thường thì mình tuyệt đối không send info cho những người k quen biết cho dù có hứa giữ hay không :), nếu ở SG thì gặp mặt trao đổi, không thì up bay cao :))
ước gì mình là công an chắc hay !đáng tiếc mình chỉ là dân đầu tư kinh doanh BT:binhsua83:
tại ko muốn tuyển ref bừa bãi rồi site nó cho về rezo thôi với lại ref nhiều mà ko hướng dẫn đến nơi đến chốn cũng hỏng
vì site nó ko thuộc thể loại HYIP nên ko kiểu chụp giật được

Last edited by a moderator:
up cho buôi sáng đầy hứng khởi

Thanks cậu đã đá hộ nhưng có lẽ tất cả những anh em có ý định đầu tư nghiêm túc đã biết hết rồi vấn đề là nỗi sợ hãi đã làm họ ko dám bước tới nên có lẽ ko cần đá lên nữa
Ko biết nic bạn bên đó là gì nhỉ?

Hôm nay ebook về cơ hội này đã được hoàn thành
chỉ free share cho anh em trong đội,còn ngoài buy 1,5$ ủng hộ mình nhé
đầy là 1 ebook trình bày rất gọn gàng sạch đẹp,được minh chăm chút cẩn thận
không chỉ giúp bạn hiểu mà còn có các bí quyết của mà mình đã bước đầu thành công
anh em nào có $ buy sau khi tham gia còn được mình hỗ trợ trực tiếp và tham gia đội của mình

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ông này tự nói thì tự nghe, đâu có ngu dưa thông tin CMND, dịa chỉ nhà để ông khai thác, sau này ông đem rêu rao khắp nơi. Ai dám bảo đảm ong ko dem thông tin khách hàng đi bán. Chả ai tuyển ref mà kêu đưa cái cmnd, thông tin cá nhân cả. Ngoại trừ ngân hàng
Anh em cẩn thận

ông này tự nói thì tự nghe, đâu có ngu dưa thông tin CMND, dịa chỉ nhà để ông khai thác, sau này ông đem rêu rao khắp nơi. Ai dám bảo đảm ong ko dem thông tin khách hàng đi bán. Chả ai tuyển ref mà kêu đưa cái cmnd, thông tin cá nhân cả. Ngoại trừ ngân hàng
Anh em cẩn thận
Cẩn thận cũng tốt nhưng cẩn thận quá cũng không phải là quá khôn ngoan
thực hư thế nào bạn hỏi Tống Hiếu và vài người nữa ấy.kaka cậu ấy là một trong những người mạnh dạng ở 4r này,cậu ấy đã đăng kí như from mình
Trong from mình nói rất rõ đâu là cái bắt buộc đâu là thứ nếu có thì tốt

đội đội nghe như vụ MFX cái gì đấy, chắc lại mô hình kim tự tháp, trên ăn của dười hả

Ko có đâu,hoàn toàn ko có chuyện MLM chứ đừng nói là dưới đập cho trên
lí do đội ở đây là: ko ai có thể ăn một mình,phải giúp người khác thì mình mới thành công và ngược lại
Chỉ thành công khi có đoàn kết và tính cộng đồng chứ ko tự kỉ cũng vì thế mà mình ko post link trên 4r vì cái 4r này nhiều sâu lắm
Hôm nay đã share ebook cho người đầu tiên.Chúc các bạn vui vẻ và thành công

Share tớ với bạn ơi email:[email protected] nhé

Bạn cứ làm theo form ở trang 1 nhé

---------- Post added at 11:45 AM ---------- Previous post was at 11:44 AM ----------

cho coi demo cuốn sách vài phần được ko bạn ?

trên mạng bán sách đều có demo mừ :D
để mình coi lại xem có được ko? nếu được mình post demo trang

aVậy thì chính xác là chỉ cần đưa tiền vào đầu tư rồi ngồi hưởng sau 90 ngày thôi hả bác
uh ko phải làm gì giống như Zek hay MCB đâu nhưng bây giờ lãi thấp rồi vì nhà đầu tư quá lớn,lãi nó hoạt động theo cung cầu chứ ko cố định,nhưng có 1 điều mình tin là nó an toàn tuyệt đối trong trung hạn 1-2 năm vì nó đã sống 5 năm nay rôi còn công ty thì 10 năm rồi
có thể nói là nó là kênh an toàn hơn để bảo toàn vốn cho nhưng kênh ra $ nhanh.Đầu tư chỉ là 1 trong 6 cách ra $ ở đây thôi

---------- Post added at 12:23 PM ---------- Previous post was at 11:56 AM ----------

vào đây mà đầu tư này, khỏi phải lăn tăn...
public luôn: https://www.shareholder.ru/

về bản chất site của mình cũng ko phải kiểu kiểu cổ phiếu cổ phần đâu
mà là đầu tư cho nhiều người khác(bloger) để hưởng lãi thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week