Có hay chăng trung gian tiếp tay cho scam ?

Status
Not open for further replies.
anh zai trước đến giờ luôn giao dịch rất uy tín , ko có chuyện scam của ai cả mà đây chỉ là 4$ . Scam giờ càng gian xảo hơn mọi người cần chú ý cẩn thận !

anh zai trước đến giờ luôn giao dịch rất uy tín , ko có chuyện scam của ai cả mà đây chỉ là 4$ . Scam giờ càng gian xảo hơn mọi người cần chú ý cẩn thận !

điều này chứng minh con người vẫn còn chịu tác động của gen tiến hóa(thành con gì chưa biết) chứ ko hoàn toàn là bị giảm độ thông minh ;))

đúng là không thể nói được điều gì, mình cũng như mọi người không ai giải thích được điều đang xảy ra..chỉ có scammer mới hiểu được!
mình nghĩ cũng nên close topic là được rồi, anh em giao dịch thì nên cẩn thận, tự bảo vệ mình! nhiều giả thiết được đưa ra nhưng chưa giả thiết nào được khẳng định.
Mình thì khẳng định mình không phải làm scammer, uy tín của mình thì được chứng minh từ trước tới nay rùi. Mình cũng không sợ vì bài viết này mà mình bị mất uy tín mà trái lại mình mong muốn thế này để ace thực sự cẩn thận hơn nữa trước mọi gd, đừng để những sơ xuất nhỏ ảnh hưởng tới bản thân.

nhờ mod close topic nhé, nếu không có gì đặc biệt nữa!

Bác phamthangdlqb yêu cầu closed topic thì mod closed dùm
Để tránh trường hợp trên thì nên bảo trung gian post forum để check xem có phải scam ko :)

Close topic. Mọi người nhớ làm theo Rules trung gian, post giao dịch lên topic nhé ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week