Có cách nào kiếm dc khoảng 1-2 triệu trong 3 ngày ko nhỉ??

Vậy bạn cho mình 1 triệu đi. Mình sẽ làm ra 2,3 triệu trong 2 days cho bạn coi. Và bạn có vẻ thích tranh luận với mình khi mà chưa đọc câu " Vậy nên mình mới nói "Kiếm được số tiền đó là bình thường nếu có nền tảng kiến thức mmo cao".?? Bạn chưa hiểu rõ câu nói này của mình phải không?
Còn người không biết gì thì sao làm được đây mợi.
Cũng giống như người không biết bắt cá, cho ra biển liệu có bắt được cá. Còn người đã quá thạo với biển, coi biển là đam mê của mình. Thì họ sẽ đem cá về cho gia đình thật nhiều. Đó là điều khác nhau ở "Người biết làm" và "Người không biết làm".
Ờ! thế mình biết là cậu Pro rồi! Mình chịu thua! :p
AI CŨNG LÀ CON ẾCH CẢ THÔI! CHỈ KHÁC NHAU CÁI MIỆNG GIẾNG! =))

Vậy bạn cho mình 1 triệu đi. Mình sẽ làm ra 2,3 triệu trong 2 days cho bạn coi. Và bạn có vẻ thích tranh luận với mình khi mà chưa đọc câu " Vậy nên mình mới nói "Kiếm được số tiền đó là bình thường nếu có nền tảng kiến thức mmo cao".?? Bạn chưa hiểu rõ câu nói này của mình phải không?
Còn người không biết gì thì sao làm được đây mợi.
Cũng giống như người không biết bắt cá, cho ra biển liệu có bắt được cá. Còn người đã quá thạo với biển, coi biển là đam mê của mình. Thì họ sẽ đem cá về cho gia đình thật nhiều. Đó là điều khác nhau ở "Người biết làm" và "Người không biết làm".

quá dữ rồi!!! bác có nhận để tử ko em đang có vài chai rảnh rồi đây bác chỉ em kiếm với em với bác chia đôi!!! :p

Nhìn cái mặt của bạn thì chắc vẫn còn trẻ. Vậy nên mình cũng không muốn tranh cãi làm gì. Để rồi lại bị chửi này kia tội mình lắm.
Mình làm được hay không, mình pro hay không cũng không cần bạn phải nhận xét và đá đểu như kiểu trẻ con như vậy.
Mình làm được mình hưởng, chẳng việc gì mình phải đi dạy, hay hướng dẫn cho một người không quen biết.
Mình cũng xin dừng tại đây! Sợ bạn quá rồi. Đừng chửi mình kẻo tội mình.

Nhìn cái mặt của bạn thì chắc vẫn còn trẻ. Vậy nên mình cũng không muốn tranh cãi làm gì. Để rồi lại bị chửi này kia tội mình lắm.
Mình làm được hay không, mình pro hay không cũng không cần bạn phải nhận xét và đá đểu như kiểu trẻ con như vậy.
Mình làm được mình hưởng, chẳng việc gì mình phải đi dạy, hay hướng dẫn cho một người không quen biết.
Mình có chửi bạn đâu! Tại thấy bạn Quá PRO! Nên kêu bạn giúp thớt thôi mà! Mình thì gà lắm! Ngày vài $ kiếm cháo cũng ko ra! :D

Mình đâu có nhận mình pro đâu nhỉ. Mình chỉ nói có nhiều pro vào đọc topic này sẽ cười mà.
Ví dụ đâu xa, như mấy bạn bán vps chẳng hạn. Ngày bán 10 con vps plan 1 là có ~60$ rồi. Vậy không phải là ngày kiếm ~1tr đơn giản sao.
Đó là đối với những người "CÓ NỀN TẢNG KIẾN THỨC MMO CAO". Hãy đọc và thấm câu đó. Chứ đừng đôi co với mình. Tội mình ra. :(

eo làm như cậu chắc ngày cả trăm triệu ấy nhỉ??? thế còn vào đây hóng làm gì cho khổ ra!!! mình mà như bạn thì chắc 1 tay ôm ngọc trinh tay kia ôm phương trinh chứ mình chả có time vào đây chém gió đâu cậu ạ!!! =))

nếu biết cách làm dc 1-2 triệu trong 3 ngày thì cũng ko ai chỉ bạn đâu :)

Mình đâu có nhận mình pro đâu nhỉ. Mình chỉ nói có nhiều pro vào đọc topic này sẽ cười mà.
Ví dụ đâu xa, như mấy bạn bán vps chẳng hạn. Ngày bán 10 con vps plan 1 là có ~60$ rồi. Vậy không phải là ngày kiếm ~1tr đơn giản sao.
Đó là đối với những người "CÓ NỀN TẢNG KIẾN THỨC MMO CAO". Hãy đọc và thấm câu đó. Chứ đừng đôi co với mình. Tội mình ra. :(
thế mình cũng có câu! "MUỐN KIẾM ĐƯỢC 2-3TR/DAYS CẦN PHẢI CÓ TIME ĐỂ LÀM VIỆC+ĐẦU TƯ MÀ" Kể cả bạn luôn đấy! :)
Nếu chủ thớt biết thì đâu có post lên đây làm j! Cậu ấy đang tìm người giúp mà! Mà cậu giúp được đấy! Sao ko giúp? :rolleyes:
Mình gà quá! Ai chỉ ngày kiếm 5$ với! :(

có gì khó đâu chứ, đắp chăn ... rồi mơ đi.
topic nhảm , comment nhảm, và cả tui cũng nhảm lây .

Mmo4me ngày càng giống voz vl luôn.

Ôi mong ước ngày kiếm được tiền mua ổ bánh mì còn xa vời quá
Đọc thấy toàn cao nhân mà thấy tủi

eo làm như cậu chắc ngày cả trăm triệu ấy nhỉ??? thế còn vào đây hóng làm gì cho khổ ra!!! mình mà như bạn thì chắc 1 tay ôm ngọc trinh tay kia ôm phương trinh chứ mình chả có time vào đây chém gió đâu cậu ạ!!! =))

Ầy. Đừng có nhạy cảm quá như vậy. Mình đâu có nói chuyện với cậu đâu. Đừng mỉa mình kẻo tội mình, mình ôm ai cậu cũng đâu biết được đâu. Đừng làm cái trò mỉa mai trẻ con như vậy nữa. Làm ít làm nhiều thì cũng đâu đến lượt cậu hưởng. Mình hóng đâu cũng đâu đến lượt cậu lên tiếng.
Thật ra thì người ta không đánh giá con người ở vẻ bề ngoài mà đánh giá qua cách nói chuyện. Nhìn cách nói chuyện của cậu thì mình hiểu được cậu thuộc dạng người như thế nào. Vậy nên mình xin lỗi cậu trước kẻo cậu lại chửi mình. Mình đi ngay đây.

Ôi mong ước ngày kiếm được tiền mua ổ bánh mì còn xa vời quá
Đọc thấy toàn cao nhân mà thấy tủi
a dương kiếm ngày vài chục $ mà than hoài! Có gì chỉ e út kiếm $ với lào! Nghèo quá! Sáng nào cũng ăn mì gói! Tủi thân vl! :(

Cho một triệu sau 2 -3 ngày kiếm 2 -3 triệu nghĩa là ngày kiếm khoảng 50$ thì hoàn toàn bình thường. Tất nhiên để làm được cái điều bình thường đó là do trải qua một quá trình từ trước tới nay. Chứ không phải một phát dạy một người từ không biết gì sau 2 - 3 ngày kiếm 50$ được.

Và một điều nữa là cho 1 triệu sau 2 -3 ngày kiếm 2-3 triệu thì được, còn nói cho 10 triệu sau 2 - 3 ngày kiếm 20 - 30 triệu lại là điều hoàn toàn khác nhau. Các bạn không nên bắt bẻ từng câu từng chữ của nhau. Riêng mình thì tán đồng với ý kiến của bạn Cry4love. Nếu có quá trình tích lũy kiến thức lâu dài, thì chỉ cần 1 tr trong tay sẽ kiếm ra 50$/ ngày một cách bình thường

thế mình cũng có câu! "MUỐN KIẾM ĐƯỢC 2-3TR/DAYS CẦN PHẢI CÓ TIME ĐỂ LÀM VIỆC+ĐẦU TƯ MÀ" Kể cả bạn luôn đấy! :)
Nếu chủ thớt biết thì đâu có post lên đây làm j! Cậu ấy đang tìm người giúp mà! Mà cậu giúp được đấy! Sao ko giúp? :rolleyes:
Mình gà quá! Ai chỉ ngày kiếm 5$ với! :(
Ừ nhỉ. Chẳng khác nào bảo đứa bé 2 tháng tuổi rằng "Đứng lên chạy ra đây mẹ coi nào". Điều đó là không thể mà. Vậy nên mình xin lỗi cậu nhé. Cuộc nói chuyện của hai ta đến đây kết thúc.

Giới thiệu cho bác chơi xóc dĩa nhé: http://www.1gold-game.org/

Đập vào 100$ trúng ngay 150$ trong vòng 1 phút. Cứ thử... Bạn sẽ kiếm được ngay số tiền bạn cần.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,719
172,786
Latest member
BobbyMurcer

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week