Có cách nào click chuột phải sẽ chuyển sang 1 link khác?

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
Ý đệ là ví dụ mình muốn tạo ra 1 link khi người dùng click chuột trái thì hiện ra link 1 còn chuột phải là hiện ra link 2 :binhsua144:

vụ này thì pó chiếu nè, chưa thấy site nào làm kiểu này bao giờ, làm thế thì phức tạp cho người dùng quá
sau này làm đc thì share học hỏi vs :D

offers_hn

Junior
Reactions
154
MR
0.084
Chat with me via Skype
Khi nhấn chuột phải thì site sẽ chuyển ngay sang 1 link khác hay mở thêm 1 link khác nữa ?!

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
Khi nhấn chuột phải thì site sẽ chuyển ngay sang 1 link khác hay mở thêm 1 link khác nữa ?!
1 link click vào ra 2 tab

hiepxp

Hero
Reactions
775
MR
0.000
cái đó bệnh nan giải !! chưa thấy site nào làm đc
đã ko biết lại hay spam, cậu không hiểu ý của chủ thớt ah :|
thường thì các web phim hiện nay có chèn thêm code đó để mở popup trong đó kèm link như adfly...v v để phục vụ mục đích của chủ site, rất có thể chủ thớt đang tập tành làm việc đó cho website của mình :|

đã ko biết lại hay spam, cậu không hiểu ý của chủ thớt ah :|
thường thì các web phim hiện nay có chèn thêm code đó để mở popup trong đó kèm link như adfly...v v để phục vụ mục đích của chủ site, rất có thể chủ thớt đang tập tành làm việc đó cho website của mình :|
chuẫn, da~ có hỏi thằng em này nhưng em nó nói ko biết gì về code, bó chym

haid3953

Banned
Reactions
89
MR
0.000
Đệ đang học php với định mở 1 blog ảnh cho vui với học hỏi thêm thôi, đệ muốn khi người dùng save ảnh sẽ chuyển sang link khác :binhsua119:
người ta muốn save ảnh ( click chuột phải mới save đc )mà bác lại cho sang link #,đánh đố nhau hả?

ý bác là không muốn cho người khác coppy dữ liệu đúng ko?

nếu đúng thì mình có code khóa chuột trái chuột phải hoặc click chuột phải...thì nó đẩy 1 ra tấm biển ghi thông báo của bạn...v..vv..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week