HYIP Cơ bản về HYIP

Tôi hỏi làm thế nào để có được những RCB liên kết của các chuyên thanh lịch

thanks thớt bài viết rất hữu ít, mới chơi chẳng dám đầu tư j

hi các bác, cho em hỏi
ví dụ như http://smtl.biz/ là 2% - 4% for 60 Day
vậy mình có thể rút tiền trước thời hạn đc ko ạ? như sau 30 ngày mình muốn lấy lại vốn đó

hi các bác, cho em hỏi
ví dụ như http://smtl.biz/ là 2% - 4% for 60 Day
vậy mình có thể rút tiền trước thời hạn đc ko ạ? như sau 30 ngày mình muốn lấy lại vốn đó

Nghĩa là bạn chơi gói 60 ngày.Trong 60 ngày đó mỗi ngày bạn nhận 2~4% tiền bạn gửi vào.Sau 60 ngày thì bạn sẽ nhận lại đủ cả vốn lẫn lời.

Nghĩa là bạn chơi gói 60 ngày.Trong 60 ngày đó mỗi ngày bạn nhận 2~4% tiền bạn gửi vào.Sau 60 ngày thì bạn sẽ nhận lại đủ cả vốn lẫn lời.
cám ơn bác, ý em hỏi là có thể rút vốn ra trước 60 ngày ko ạ?

cám ơn bác, ý em hỏi là có thể rút vốn ra trước 60 ngày ko ạ?
À,để mình nói thế này,không biết có đúng ý bạn không nhé.
Bạn chọn plan 60 ngày
Nếu bạn dep vào 100$ và lời mỗi ngày là 2,6% thì mỗi ngày bạn sẽ được nhận 2,6$ vậy sau khoảng 39~40 ngày là bạn nhận đủ 100$ (đã hoàn vốn).100$ này bạn có thể rút về.Còn 20 ngày còn lại là tiền lời

Mình là newbie đang học hỏi về Hyip . Mọi người có thể giải đáp giúp mình vài thắc mắc này đc ko .

Lúc mình đăng ký vào 1 site HYIP nào đó . Cái bước dep tiền vào , thì mình dep kiểu gì . Từ ngân hàng hay là ví điện tử Perfecmoney ? . Nếu là dep tiền vào từ Perfectmoney , thì mới đầu tiền PM mình kiếm đâu ra ? . PM có chấp nhận gửi tiền ngân hàng vào ko .

Mình đang tìm hiểu lý thuyết cơ bản , mong mọi ng thông cảm =.=

Mình là newbie đang học hỏi về Hyip . Mọi người có thể giải đáp giúp mình vài thắc mắc này đc ko .

Lúc mình đăng ký vào 1 site HYIP nào đó . Cái bước dep tiền vào , thì mình dep kiểu gì . Từ ngân hàng hay là ví điện tử Perfecmoney ? . Nếu là dep tiền vào từ Perfectmoney , thì mới đầu tiền PM mình kiếm đâu ra ? . PM có chấp nhận gửi tiền ngân hàng vào ko .

Mình đang tìm hiểu lý thuyết cơ bản , mong mọi ng thông cảm =.=
Mình thì cũng không rành lắm nhưng có biết chút chút hy vọng câu trả lời của mình có thể giúp ích cho bạn. :):):):)
Tùy vào từng site HYIP nó cho dep vào bằng tài khoản nào thì bạn dep bằng tài khoản đó sao cho phù hợp với site là được nhé bạn, không có site nào dep bằng banks được bạn à, mà bạn phải dùng banks để mua PM , OK, EGO hoặc các loại khác sao cho phù hợp với yêu cầu của trang HYIP là được. Trường hợp bạn không mua được PZ hoặc PP thì bạn hãy dùng tiền Việt mua PM và tìm site EXCHANGE khác để EXCHANGE tiền từ PM qua PP hoặc PZ hoặc STP nhé bạn.

Oh vậy là mình dùng VND để mua tiền PM rồi dùng tiền PM đẻ deposit hả . Thanks bạn
Thường thường có site nó cho mjk dep bằng PM thì dep bằng PM còn có 1 số site không cho dep bằng PM thì mjk phải EXCHANGE nhé bạn :)

Mấy bạn cho mình hỏi : VD mình muốn mua PM từ MMO exchange , thì mình có bị chịu phí của PM ( 2% với tk chưa veri đó ) ko . Khi mình mua PM xong thì số PM đó nó chuyển ra thành USD hay mình phải làm thao tác gì nữa . Newbie mong các bạn thông cảm

https://uinvest.com.ua/welcome . Uinvest - kênh đầu tư online mạnh nhất đã trở lại, mời các anh chị em vào nghiên cứu đầu tư nhé !

Trân trọng,

cuong763

thanks thớt :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week