• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Có bạn nào bị BLVD hù ko thế:-ss

toàn bộ con rocket bị xóa hết credit rồi, mình làm 1ip/lead vẫn về 0 nhá, trừ cả tháng 12 + 1 :binhsua159:

pro nào mail cho nó coi sao :binhsua153:

mấy thằng cheat link dữ quá nó trừ hết $ mọi người đều bị vạ lây,đúng là mấy cái thằng chỉ biết lợi trước mắt--tháng này lỗ + mất công

bọn nó bug blvd mà :)) giờ thì ko bug cũng chết mà bug cũng chết =))

info us có bị trừ không? nếu có chắc tại blv không thì thằng rocket thấy cheat quá nó không trả $$$

mem đánh nhanh thắng nhanh là người hưởng lợi và ko bị thiệt hại trong vụ này :|

Tết nhất rùi, các bác nén đau thương lại mà tuyển mem típ đi. Có ai pay daily ko nào :">

Giờ admin giữ vốn lại tiêu tết ;)), Sau tết tuyển mem tiếp

đang làm site us, mấy con rocket vẫn còn và vẫn lead nha. nhưng là banner... chắc do blvd trừ roài

Ôi trời, thế là các pro cũng bị trừ hết sao, may mà của mình cũng ít chứ ko giờ này nằm viện roài.:m065:

ta da nghi roi , cheat cho co' vao , may ma minh dech cheat site minh ko thi cung dinh' theo :)) bao' cao' voi cac bac la e ko bi tru $ nao :)) ty le click lead cua e chi co 8% thui :))

ta da nghi roi , cheat cho co' vao , may ma minh dech cheat site minh ko thi cung dinh' theo :)) bao' cao' voi cac bac la e ko bi tru $ nao :)) ty le click lead cua e chi co 8% thui :))
nó tha cho thôi, không cheat mà làm mấy con đấy cũng dính 100%

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,037
Latest member
frederickanovas
Back
Top Bottom