• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Có bạn nào bị BLVD hù ko thế:-ss

Bó tay 1 IP ăn 2-3 con Off dow là ok rồi :m003: Rồi làm thêm mấy con Submit vớ vẩn :binhsua08:
Ăn cái cù kẹc gì 1 IP 15-20 con :binhsua08:

sau vụ này chắc các ad hạ rate blvd đồng loạt,chứ kiểu này ai dám để rate 50 nữa :binhsua09:

mấy con rocket làm kiểu gì thế.mình không làm blvd nhưng chưa bao h lead được:).dợi nó down lâu vc

Nói chung là cheat choát quá tay là như thế, cũng may mình hok bik cách cheat link chứ bik thì cũng banh cái acc rùi :binhsua04:,... tiện thể pác nào chỉ mình cheat link với xem như nó như thế nào :binhsua06:

Có bác nào đâm thọt con Ipsos ko :binhsua10:

Có bác nào bị suspened acc do fraud không=(( mất mịa hơn 1k cày trong 2 tháng rồi

uk thì net ngon ăn, dễ cheat :hihi:

Các bạn cho mình hỏi là sao nó lại trừ sạch tiền của mình thế nhỉ, mấy hôm nọ thì nó trừ mấy $ nhưng hôm nay vào thì chẳng còn đồng nào cả, mình chưa send w8 cho nó thì có sao ko ạ?

Các bạn cho mình hỏi là sao nó lại trừ sạch tiền của mình thế nhỉ, mấy hôm nọ thì nó trừ mấy $ nhưng hôm nay vào thì chẳng còn đồng nào cả, mình chưa send w8 cho nó thì có sao ko ạ?

Cậu bị trừ bao nhiêu $

zbcd

Chắc mấy You Log nhiều IP 1 acc đóa mà

Dkm, vào không còn 1 xu @@.

kiểu này ko phải tận thế 2012
mà là đại hạn 2013

kêu gọi đồng bào chung tay cứu giúp, người bị trừ ít giúp người bị trừ nhìu

Ăn toàn off dow hả, BLVD bắt đâù chém rồi

dek mịa nó...trừ hơn 1k..con 30$ hy vọng nó pay để mua thuốc trợ tim...hận:|

DKM BLVD trừ hết $ mấy con download hết rồi :binhsua155:

- - - Updated - - -

hình như bị trừ mấy con rocketfu.....Wajam......PricePeep..... cheat ghê quá mà, 1 acc mà lead hết 5,6 con của nó :binhsua01:

Mỗi acc 1 IP 1 lead rocket cũng die như thường à pro ơi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom