Có bác nào rút tiền paypal tuần trước không?

trungoke129

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Hix, chả là em rút ngót nghét 2 lít $ từ t3 tuần trước mà hum nay tiền vẫn chưa về,bình thường đúng 4 ngày làm việc là về,tết nhất đến nơi rồi, chán quá đi mất, không khéo đi tong tiền tiêu tết:binhsua23::binhsua23:. Paypal complete lâu rồi không biết gần tết bọn ACB nó có giải quyết mấy cái giao dịch này không.

hix, up dùm cho pro vào.
ai cũng có tiền để with còn mình chả bao h có tiền để mà with :m017:
click PTC cực khổ mấy tháng dc vài $ ex sang LR đanh bạc cho zui :m048:

Upvote 0
:) thứ 6 tuần trước mình vừa rút 150$ từ paypal về VCB, hôm qua thấy tiền có trong tài khoản rồi, chắc là tiền về chậm thôi...

Upvote 0
em rút có 200 thôi mà. Không biết gần tết ACB với Citibank có ngừng các giao dịch quốc tế không? 28 bọn nó nghỉ tết rồi. hic hic

---------- Post added at 11:24 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

:) thứ 6 tuần trước mình vừa rút 150$ từ paypal về VCB, hôm qua thấy tiền có trong tài khoản rồi, chắc là tiền về chậm thôi...
sặc sao VCB rút nhanh dữ vậy bác. Hic kiểu này chắc em chuyển wa VCB quá.

Upvote 0
BỌn ACB làm ăn như đầu buồi ! VCB rút nhanh về nhanh !

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 11:35 AM ----------

Hix, chả là em rút ngót nghét 2 lít $ từ t3 tuần trước mà hum nay tiền vẫn chưa về,bình thường đúng 4 ngày làm việc là về,tết nhất đến nơi rồi, chán quá đi mất, không khéo đi tong tiền tiêu tết:binhsua23::binhsua23:. Paypal complete lâu rồi không biết gần tết bọn ACB nó có giải quyết mấy cái giao dịch này không.
Đề nghị bạn là chửi thẳng vào mặt chúng nó thì nó mới về nhanh. Lần trước tiền lâu không về tôi gọi điện chửi chúng nó như *** thế là tiền về ngay lập tức!!!

Upvote 0
Yahoo! rốt cuộc là tầm 12:09 sáng nay thì em đã có tin vui. Mẹ kiếp bác lee88dung chí lý vãi ***. Em không chửi chỉ gọi lên hỏi han xem thanh toán quốc tế có bị trì hoãn không, thế mà 20 phút sau vào check tiền đã về liền. Thôi mai em về quê ăn tết, năm mới chúc các bác vạn sự như ý, làm ăn phát tài tiền tiêu không hết.

Upvote 0
gọi đt lên chửi đê :m131:, mình chưa rút lần nào, gom lại đã :m131:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,233
172,285
Latest member
alf

Most viewed of week

Most discussed of week