• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Có bác nào được radium paid chưa vậy

Tập xác định mja rầu :binhsua10:

Đừng lo lắng quá cậu, cứ bình tĩnh nhé, tháng trước mình nhận thanh toán của nó vào ngày 7 :). Nên cậu cứ từ từ đi, mình còn 1 account nữa, và mình nghỉ chắc chắn được thanh toán của nó. Cứ định sẵn trong đầu chờ thanh toán của nó ngày 10 đổ lại ;). Ngày 10 trỡ đi đợi Sonic và BLVD :D

Thèm chưa bàkon có ai cảm ơn ko nhỉ

HÀNG ĐÃ VỀ ĐÂY BÀKON 100% MỚI TINH KO CHÉM GIÓ CỦA CU BẠN NHÌN MÀ THÈM QUÁ:binhsua79:

Attachments

372 KB · Views: 169
HÀNG ĐÃ VỀ ĐÂY BÀKON 100% MỚI TINH KO CHÉM GIÓ CỦA CU BẠN NHÌN MÀ THÈM QUÁ:binhsua79:

:D, cái này của mình mà cậu :D. hình đó lớn quá nên mình phải cắt cho nó nhỏ lại mới úp lên được :D

RadiumOne, Inc. sent you $7.000.00 USD .

Spam quá, cảnh cáo các bạn 1 lần nữa. Nếu còn spam kiểu RadiumOne, Inc. sent you ............. sẽ bị banned ít nhất 7 ngày.

Chơi được thì chịu được chứ, sao giận cá chém thớt lại đi chửi tớ vs cupic. Banned forever nhé.

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom