Spotlight Có bác nào chơi IPanel được khoảng 10$ 1 ngày không

ledinhtan1991

Junior
Reactions
196
MR
0.364
bây giờ mình mình đang nghĩ mới kiểu của mình thì cũng khoảng 20$ một ngày thì cũng không khó
chảng bít có ai làm được đến mức này chua
không phải nói phét đâu nhá đừng vào ném gack nhá

thiệt không đại ca. xin chỉ giáo để moi ra 10$/ ngày. trân trọng cảm ơn . yahoo: phuonghaonhien

bây giờ mình mình đang nghĩ mới kiểu của mình thì cũng khoảng 20$ một ngày thì cũng không khó
nói cái kiểu này mà gạch đá ko vào đầu mới lạ. ngơ mà tỏ ra nguy hiểm. nói có sách mách có chứng. đc hay ko ko để ý nhưng phát ngôn cái gì thì phải có chứng thực.

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

tranh thủ kiếm cháo đây

không nói phét thì quăng proof vô đây nói xuông tác dụng gì

Một ngày 10$ cũng có thể, chỉ là cần tiền để đầu tư thuê người ta thôi, còn nếu ko bạn làm một mình cũng được, mất khoảng 8 tiếng ngồi liên tục bên máy tính, chỉ sợ cái modem restart liên tục trong 8 tiếng thì nó ra đi thôi, kk. Rảnh thì đọc bài của mình xem sao, có 3 proof luôn đó, nhưng ko phải 10$ đâu, hihi
http://mmo4vn.com/showthread.php?25...nelonline-ban-co-the-kiem-nhieu-hon-neu-muon-

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:21 PM ----------

nói cái kiểu này mà gạch đá ko vào đầu mới lạ. ngơ mà tỏ ra nguy hiểm. nói có sách mách có chứng. đc hay ko ko để ý nhưng phát ngôn cái gì thì phải có chứng thực.

---------- Post added at 09:18 PM ---------- Previous post was at 09:18 PM ----------

tranh thủ kiếm cháo đây
Chém gió cho zui ấy mà, thui đi học bài, các bác đừng chém em nữa nhé, hihi

Một ngày 10$ cũng có thể, chỉ là cần tiền để đầu tư thuê người ta thôi, còn nếu ko bạn làm một mình cũng được, mất khoảng 8 tiếng ngồi liên tục bên máy tính, chỉ sợ cái modem restart liên tục trong 8 tiếng thì nó ra đi thôi, kk. Rảnh thì đọc bài của mình xem sao, có 3 proof luôn đó, nhưng ko phải 10$ đâu, hihi
Ngồi đấy mà reset modem rồi xem nó có pay cho không
Có pải cứ fk ip là oke đâu ô nói như đúng rùi ý

Chắc là cheat rồi,nhưng dạo này cheat ko dễ đâu nha,cho pendding chờ dài cổ lun hehe

Hì, thì bằng chứng của mình làm đó, mình tự reg cho mình đấy thôi

Sặc, tự reg thì chắc thế nào nó cũng phát hiện ra , nên lập hội cheat thì hơn , còn cái khoản reg mail nữa, oải lắm , ai có tôl reg mail zing thì cho mình xin 1 phát , cám ơn nhiều. Àh quên , ai lập hội cheat chiến ipanel thì cho mình 1 slot với nhá .
YH : [email protected]

Sặc, tự reg thì chắc thế nào nó cũng phát hiện ra , nên lập hội cheat thì hơn , còn cái khoản reg mail nữa, oải lắm , ai có tôl reg mail zing thì cho mình xin 1 phát , cám ơn nhiều. Àh quên , ai lập hội cheat chiến ipanel thì cho mình 1 slot với nhá .
YH : [email protected]
Đã add yh bạn, khi nào rảnh mình sẽ pm cùng chiến ^^ ! Giờ mới được bạn kia chỉ giáo thêm cái vụ tình duyên sinh nhật nữa, kkk

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back