• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Có bác nào biết mở nhiều bluestacks như này ko ak ??

cũng chưa thấy ai chạy dc multi bs mà ko dùng máy ảo , search nat google cũng ko ai có luôn , ko biết có thím nào có thì chụp cái hình chiêm ngưỡng với

Show cái ảnh không chạy qua máy ảo cho mình coi mở mang tầm mắt đi bạn
Ko cần đâu, nếu giờ bạn ko chạy được thì 1 thời gian sau bạn sẽ chạy được.

Bạn chỉ cần biết rằng, chạy nhiều BS cùng 1 lúc trên1 pc là có thể. Nếu có hứng thú thì nghiên cứu, còn không thì coi như mình nổ.
3 năm trước thím nào nói mình nổ thì xem lại thì các bạn đó đang xài công nghệ nổ đó rồi. Lúc đó chưa biết lập trình cho tới 3 tháng gần đây (do lập trình viên bên cạnh mình số thì không thỏa mãn được yêu cầu của mình số thì xuất ngoại hết rồi nên mới mày mò tập tành code). Lúc đó chạy BS như vậy với màn hình lớn để chơi AppTrailer, click video cho được nhiều. Hehe
Lục lại các bài viết cũ của mình mà xem (xem luôn cả nick candylove bị ban ko biết lý do)

Mình tự hỏi, các bạn mang danh IT mà bảo thủ với mớ kiến thức của các bạn quá. Tư tưởng không thoáng tí nào. Mình ước được học hành tử tế như bạn và ko chịu áp lực của tuổi tác, con cái và cơm áo gạo tiền.

:) BS hay NOX đều mở dc trên 1 PC :) BS có lợi thế của BS , NOX cũng vậy :) NOX nhẹ hơn và by pass dc nhiều app hơn BS :) vấn đề là BS hay NOX đều chạy dc hết quan trọng PRO share ảnh hay ko mà thôi, chứ ko phải ko ai làm dc

CPU đủ mạnh cỡ I3 , ram 8GB là đủ mở 4 con rồi.
Huống gì dân Offer chiến nhiều thì xá gì CPU I3 mà ko tậu luôn I5 hả bạn.

Chạy kiểu như trên gọi là open BS song song. Kiểu như vậy nhẹ máy lắm vì không phải tốn thêm tài nguyên cho 1 máy ảo nữa (tài nguyên cho 1 máy ảo rất lớn). Ảo trong ảo thì càng tốn hơn nữa.

làm theo bài này dc ko bac
mà nếu ở ổ C thì lm kiểu gì nhỉ.?

Theo giả thiết thì sửa code BlueStack là được. Kiểm tra code có Mutex hay Semaphore không xóa đi.
Không có thời gian nghịch. Chắc bạn nào mode BS rồi có thể thấy qua.

Show cái ảnh không chạy qua máy ảo cho mình coi mở mang tầm mắt đi bạn

Không chơi off nhưng có gì khó đâu nhỉ???

View attachment 67163

Không chơi off nhưng có gì khó đâu nhỉ???

Không máy ảo và chỉ chạy BS bác ơi.
Mình tưởng có rồi thì mình xin được mở mang tầm mắt chứ chưa có vào nói làm gì. :(

========================================================================================

Cũng như kiểu cheat được gmail thì vào google làm rồi.
Nếu có ai nghiên cứu tới mức sâu cả vào Bluestacks thì vào đấy làm hoặc tạo AppPlayer trên PC luôn cho rồi.
Hơn nữa nói quá sâu chỉ có dân IT thì hiểu, còn dân MMO sao hiểu? Chốt lại là hiện nay méo ai có rồi ok :D

Theo giả thiết thì sửa code BlueStack là được. Kiểm tra code có Mutex hay Semaphore không xóa đi.
Không có thời gian nghịch. Chắc bạn nào mode BS rồi có thể thấy qua.

"Mod bs" cũng chỉ nằm trong Android, còn Bs nó là AppPlayer, không chỉ nói mod là mod được :D

Mình tưởng có rồi thì mình xin được mở mang tầm mắt chứ chưa có vào nói làm gì. :(

========================================================================================

Nếu có ai nghiên cứu tới mức sâu cả vào Bluestacks thì vào đấy làm hoặc tạo AppPlayer trên PC luôn cho rồi.
Hơn nữa nói quá sâu chỉ có dân IT thì hiểu, còn dân MMO sao hiểu? Chốt lại là hiện nay méo ai có rồi ok :D

Làm gì có máy ảo nào đâu? Mở trên PC đấy chứ, thì chỉ chạy BS đấy còn gì

Ko cần đâu, nếu giờ bạn ko chạy được thì 1 thời gian sau bạn sẽ chạy được.

Bạn chỉ cần biết rằng, chạy nhiều BS cùng 1 lúc trên1 pc là có thể. Nếu có hứng thú thì nghiên cứu, còn không thì coi như mình nổ.
3 năm trước thím nào nói mình nổ thì xem lại thì các bạn đó đang xài công nghệ nổ đó rồi. Lúc đó chưa biết lập trình cho tới 3 tháng gần đây (do lập trình viên bên cạnh mình số thì không thỏa mãn được yêu cầu của mình số thì xuất ngoại hết rồi nên mới mày mò tập tành code). Lúc đó chạy BS như vậy với màn hình lớn để chơi AppTrailer, click video cho được nhiều. Hehe
Lục lại các bài viết cũ của mình mà xem (xem luôn cả nick candylove bị ban ko biết lý do)

Mình tự hỏi, các bạn mang danh IT mà bảo thủ với mớ kiến thức của các bạn quá. Tư tưởng không thoáng tí nào. Mình ước được học hành tử tế như bạn và ko chịu áp lực của tuổi tác, con cái và cơm áo gạo tiền.

OK. Mình không có ý kiến gì thêm :D

BS 2.0 đấy à bác :O

BS 2.0 ??? BS bản mới nhất vừa down trên trang chủ về, còn nó bản bao nhiêu thì cũng chả quan tâm vì ko chơi offer. Thấy cậu bảo ko mở được nhiều BS trên PC thì down về nghịch rồi chụp cái ảnh thôi. Sao sang bển làm việc được chưa :D . Ngày xưa mở suốt cầy game trên đấy mà

BS 2.0 ??? BS bản mới nhất vừa down trên trang chủ về, còn nó bản bao nhiêu thì cũng chả quan tâm vì ko chơi offer. Thấy cậu bảo ko mở được nhiều BS trên PC thì down về nghịch rồi chụp cái ảnh thôi. Sao sang bển làm việc được chưa :D . Ngày xưa mở suốt cầy game trên đấy mà

:D chả nhẽ lại có cách nào mở được nhanh thế sao, BS vừa ra 2.0 thôi =))

:D chả nhẽ lại có cách nào mở được nhanh thế sao, BS vừa ra 2.0 thôi =))

À uh, thế tớ mở được bản dưới 2.0 thì mất cái gì nào?? Hay bây giờ BS lại hỗ trợ mở nhiều :)), cậu thử down về mở xem sao. Thích thì cậu có thể vất cho tớ bất kì bản BS nào của cậu tớ cũng mở nhiều được hết nhé

PS: cái gì mình không làm được không có nghĩa là người khác cũng không làm được. Chưa biết thì học hỏi đừng có khẳng định như thế

À uh, thế tớ mở được bản dưới 2.0 thì mất cái gì nào?? Hay bây giờ BS lại hỗ trợ mở nhiều :)), cậu thử down về mở xem sao. Thích thì cậu có thể vất cho tớ bất kì bản BS nào của cậu tớ cũng mở nhiều được hết nhé

PS: cái gì mình không làm được không có nghĩa là người khác cũng không làm được. Chưa biết thì học hỏi đừng có khẳng định như thế

vcđ ở đây k ai thách đố ai cả nhé :D thấy có người nói khá chắc nên muốn mở rộng tầm mắt.
Mình lời rất ít trong topic này mà tại sao nhiều người nói dài vậy =))
Bạn thích show thì cứ show tiếp đi, ở đây còn nhiều người cần xem chứ k chỉ riêng mình haha

vcđ ở đây k ai thách đố ai cả nhé :D thấy có người nói khá chắc nên muốn mở rộng tầm mắt.
Mình lời rất ít trong topic này mà tại sao nhiều người nói dài vậy =))
Bạn thích show thì cứ show tiếp đi, ở đây còn nhiều người cần xem chứ k chỉ riêng mình haha

Thế ai nói những dòng này, tự tay vả vào mồm mình à

Đúng là cái loại ếch ngồi đáy giếng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back