• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có Bác nào biết cách tút tiền từ Etoro chỉ em với !!

sakor77

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Như tít ạ, em chơi được 74$ rồi bây giờ nó đòi passport và bill. E thì không có passport nhưng thay bằng cmnd được không ? À cái này có chấp nhận ngân hàng việt nam không ạ ?
58437075.untitled.bmp
58437076.untitled2.bmp

Như tít ạ, em chơi được 74$ rồi bây giờ nó đòi passport và bill. E thì không có passport nhưng thay bằng cmnd được không ? À cái này có chấp nhận ngân hàng việt nam không ạ ?
58437075.untitled.bmp
58437076.untitled2.bmp
bạn up giấy CMND thay thế vẫn được, còn rút về bank VN thì dùng thẻ VISA của ACB bạn à, thời gian nhận tiền từ vài ngày đến 1 tuần nhé, ;)
mình chư dùng thằng này bao giờ, nhìn trên hình của bạn, chấp nhận thanh toán qua WMZ kìa, rút tiền về WMZ tiện hơn nhiều bạn à !

bạn up cmnd cũng được.
Rút tiền có nhiều lưa chọn. Mình rút bằng paypal thì sau 5 ngày có tiền. :D

bạn up giấy CMND thay thế vẫn được, còn rút về bank VN thì dùng thẻ VISA của ACB bạn à, thời gian nhận tiền từ vài ngày đến 1 tuần nhé, ;)
mình chư dùng thằng này bao giờ, nhìn trên hình của bạn, chấp nhận thanh toán qua WMZ kìa, rút tiền về WMZ tiện hơn nhiều bạn à !
À mình chơi 2 acc cơ, acc kia cũng được 74$ rồi. Giờ 1 paypal có rút được 2 acc không bạn !

Muốn rút được tiền từ site này bạn phải đi công chứng CMND và gửi nó. Nó chấp nhận cmnd hoặc bằng lái xe nhưng phải có công chứng. PP thì không cần.

Etoro cũng nghe report nhiều nhưng bác có 74$ chắc ko sao đâu. Mấy sàn nào mà gặp vấn đề là toàn rút vài k $ trở lên thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom