New có anh nào chiến app cashme rewards chưa

hoangvespa

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
app này của hồng kong chiến rất ngon. chạy được trên bs và có hỗ trợ thẻ cào việt nam. mình kiếm gần 2t tiền card ở đây rồi. một ngày tà tà cũng làm được 4 cái card 50k. fake ip sang mỹ với hàn quốc thôi là ớn rồi. có nhiều NET trên đó lắm. anh em nào rãnh thử đi

lúc đầu mình chỉ cần làm trên bs thôi cũng được, lúc đó chưa có tool nên làm lâu. những cũng được 3 cái 50 vì làm xong gỡ bs ra cài lại. nên lâu. bữa nay muốn nó redeem thì phải xác nhận số điện thoại nhé. trừ số viettel ra. số vt ko lấy được code đâu. sau này mình dùng tool bstwaker nên nhanh hơn.hiện tại mình đi làm nên không chiến nó nước. bữa vẫn lấy được cái vina 50 mà. fake ip wa us ấy, ban ngày thì fake ip sang hàn quốc chiến woobi thôi. cũng gần 2000 rồi.tạo nhiều bản sao bs lập nhiều acc mà chiến

lúc đầu mình chỉ cần làm trên bs thôi cũng được, lúc đó chưa có tool nên làm lâu. những cũng được 3 cái 50 vì làm xong gỡ bs ra cài lại. nên lâu. bữa nay muốn nó redeem thì phải xác nhận số điện thoại nhé. trừ số viettel ra. số vt ko lấy được code đâu. sau này mình dùng tool bstwaker nên nhanh hơn.hiện tại mình đi làm nên không chiến nó nước. bữa vẫn lấy được cái vina 50 mà. fake ip wa us ấy, ban ngày thì fake ip sang hàn quốc chiến woobi thôi. cũng gần 2000 rồi.tạo nhiều bản sao bs lập nhiều acc mà chiến
ý của p là phải xác minh sdt nó mới pay hả, k là nó cứ trả lại điểm đúng k

bản update của nó là login bằng sdt mà, vì fb thì ai cũng tạo được fb mới. anh em xác minh bằng số mobi. vina, gmobi ./.......trừ viettel ra thôi,hàn quốc bưa nay thêm Net fyber nữa, ăn ngon lắm. nhanh lead hơn thằng net woobi

bản update của nó là login bằng sdt mà, vì fb thì ai cũng tạo được fb mới. anh em xác minh bằng số mobi. vina, gmobi ./.......trừ viettel ra thôi,hàn quốc bưa nay thêm Net fyber nữa, ăn ngon lắm. nhanh lead hơn thằng net woobi
z là mỗi lần làm phải có 1 sdt mới à p, hay 1 số làm dc miết

số mới chứ bạn. không thì mượn số bạn thiếu gì, khó wa mua cái sim rác gmobi có 7k. đầu tư tí chứ @@. mình không dùng yh bạn

số mới chứ bạn. không thì mượn số bạn thiếu gì, khó wa mua cái sim rác gmobi có 7k. đầu tư tí chứ @@. mình không dùng yh bạn
s t hỏi kêu vẫn còn login fb dc mà p , p có link bản mới nhất k

làm trên smartphone đc k ta

bản mới login sdt nhé. và bên dưới cùng có dòng chữ nhỏ để login fb, nhưng thằng ad nó nới, ai xác minh sdt mới ưu tiên redeem. lên fb gõ tên ứng dụng có tụi nó trên đó đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom