Ask có anh em nào đang chơi thằng này không www.bidvertiser.com

cái này hồi trước mình chơi roài , cuối tháng nó mới pay. treo con vps 13$ tháng thu về cũng được 50$. Bot nhìu sợ nó ban. Giờ héo quá roài , chắc treo lại cái này quá.

Em Xinh quá, adsnet.ga

e cũng mới chiến site này, boot nhẹ nhàng ngày tầm 5$, nhưng không biết nó có pay không nữa, đã ae nào nhận được tiền của thằng này chưa.

bot đủ 100$ để đó nó paid bot dai là ăn ban

tiền về

Bác thớt nhận đc chưa? E cũng vừa thử vọc BidVertiser mà nó cũng k lên -_- Đợi sang ngày thứ 3 rồi -_- Mặc dù toàn là click

cái này hồi trước mình chơi roài , cuối tháng nó mới pay. treo con vps 13$ tháng thu về cũng được 50$. Bot nhìu sợ nó ban. Giờ héo quá roài , chắc treo lại cái này quá.
hướng dẫn mình treo với được ko bạn?

Có click nhưng không lên revene point cái này có thì tiền mới nhiều có ai giúp để có revenue points không

24h là qua 1 ngày nó mới cập nhật ads chạy của ngày hôm qua, còn cuối tuần thì chậm nhất 3 ngày nó cập nhật .Đăt ads của thằng này hay bị anh google cho cảnh báo lắm đó , nhưng nói chung nó là net dễ tính nên HL , hay jingling đều ok hết .
google cảnh báo là sao bạn ?
là nó cho domain mình vào blackList hay gì ?

google cảnh báo là sao bạn ?
là nó cho domain mình vào blackList hay gì ?

Nó cảnh báo domain này có madware hoặc chuyển hướng đi website khác, có lần nó cảnh báo là lừa đảo nữa.Phải gở ads và báo GG xem xét lại
Nói chung chỉ nên chơi trên site phụ hay site vệ tihn thôi , chứ chơi site chính thì mất khách và mất rank domain .

Nó cảnh báo domain này có madware hoặc chuyển hướng đi website khác, có lần nó cảnh báo là lừa đảo nữa.Phải gở ads và báo GG xem xét lại
Nói chung chỉ nên chơi trên site phụ hay site vệ tihn thôi , chứ chơi site chính thì mất khách và mất rank domain .
có khi nào thằng GG chơi xấu ko ?
vì mình thấy ads của thằng ngày nhiều và giá $ cao ngang ngửa thằng GA @_@

có bão die hết 3 acc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week