Có ai vào được FB kô?

Status
Not open for further replies.
thấy trên fb cũng có nhiều đứa kêu ko vào đc. chắc đợt này TW chặn tiệt fb để tránh tuyên truyền những thông tin "ko có thật" đây

Chủ thớt có phải thAm gia biểu tình k =))

fake ip vào ào ào,,,:p

xác nhận Viettel Sài Gòn không vào được, tin nhắn chứa từ khoá formosa không send đc tin :(

trình duyệt coccoc.com có thể vào được facebook nhé mọi người, hoặc có thể dùng Betternet, Zenmate hoặc Hola để fake IP sang quốc gia khác để vào

trình duyệt coccoc.com có thể vào được facebook nhé mọi người, hoặc có thể dùng Betternet, Zenmate hoặc Hola để fake IP sang quốc gia khác để vào
coccoc vào cực kì chậm :oops:

1 phần do phản động, 1 phần do tụi spam fb tự tạo 3 cái tin ba xàm ba láp để câu views, nên giờ vn nó chặn fb ít ngày, đợi hết sự kiện to bự ở vn thì nó mở lại thui mà @_@

Thằng thớt bị gì à. facebook làm gì mà k vào được,mạng viettel thì liên quan chắc nó hack được facebook quá,vãi thằng thớt câu bài trong chat là hiểu. coi chừng bị lừa
ếch ngồi đấy giếng

Chặn thì dùng private dns, open dns hoặc còn nhiều thứ khác mà, dân mmo có gì phải lo, mà các thím tụ tập ở đây làm gì thế, phản động à, tao báo công an hết bây giờ

Chặn hôm qua tới h :D Đổi DNS google là vào dc. Tiên sư mấy thằng biểu tình, dám xuống đường bày tỏ sự thật thì chả thế :(

dân muốn cá sống =)) các bác đừng gọi là phản động, chính xác phải gọi là phe đối lập hay phe cánh hữu. còn đảng cộng sản hiện tại phải gọi là phe bảo thủ hay phe cánh tả cho nó chuẩn với thế giới văn minh. e dị ứng với mấy bác chả hiểu phản động là gì mà xài cứ như đúng rồi. hoặc do các bác bị báo đảng tiêm thuốc nhiều quá lên lú rồi :p

Đang rần rần vụ cá chặn là đúng thôi , từ từ rồi cũng tới thôi chỉ còn vấn đề thời gian mà thôi .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,698
170,800
Latest member
huydong399831

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week