Có Ai Từng Bị NTN chưa ?

mrquoc9

Junior
Reactions
27
MR
0.000
vậy đc rồi! tất cả các tut viết vào 1 trang word, bỏ hết tiền vào 1 bao thư send hết cho mình! sau đó làm gì tùy cậu!
bảo đảm cậu sẽ thấy hạnh phúc ngay cho mà xem ;)

thu09

Junior
Reactions
261
MR
1.739
3 hôm nay trong mình luôn có những cảm giác này thật sự rất khó chịu ko bít phải làm sao
Áp Lực, Chán Nãn, Bùn Bả, Đau Khổ, Hụt Hẩn, trong người luôn có 1 cảm giác nhói nhói rất khó chịu .
Và giờ trong mình duy nhất chỉ mún kiếm 1 nơi ko có ai để ngồi 1 mình chả hiểu mình bị làm sao nữa Haiz
Ko Bít Có A-E Nào Từng ntn chưa nhỉ ?
giờ cũng có tâm trạng này vì ko kiếm được tiền :(

Rockguy

Junior
Reactions
62
MR
0.000
mời anh em đi nhậu xả hơi, làm phát gái gú mai là hết liền :D
Đây là biện pháp nhất thời, muốn hết stress phải trị nguyên nhân như ra ngoài kiếm 1 công việc giao lưu nhìu người , học một loại nhạc cụ làm 1 cái gì đó để khi 30t nhìn lại ta ko phải hối tiếc tuổi trẻ đã ko phí hoài.
Lạm dụng ăn nhậu như là thuốc giảm đau khi bị ung thư thôi sẽ gây tổn thương về lâu dài .

noinhodongday

Banned
Reactions
493
MR
0.000
bạn đang lo cho tương lai của bạn sẽ ko biết như thế nào,bạn cảm thấy thua kém người khác,lâu rồi bạn có nói bạn học hết lớp 6 hay lớp 7 gì đó nghĩ rồi,và đôi khi bạn đi đám cưới bên nhà người dì bạn ko muốn đi,bạn cảm thấy mọi thứ với bạn bất lực,bởi vì một người con trai ko có gì đảm bảo về sau,bạn thấy mọi thứ tồi tệ đi phải ko,việc học tiếng anh của bạn đến đâu rồi,bạn có 1 topic hỏi mọi người về chuyện đó,bạn đã bỏ cuộc sao???,nếu tất cả mọi thứ bạn bỏ cuộc thì chẳng có ai giúp được bạn,cha mẹ bạn sẽ cảm thấy bạn là gánh nặng và kể cả sau này có người yêu,liệu rằng bạn có bản lĩnh để chăm lo ko
mình nói ra những suy nghĩ của bạn rồi,ko biết có đúng ko :)

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mình chỉ có 2 câu thơ :)

Nếu một ngày ai đó định sờ cam
hãy nghĩ về mồ hôi nước mắt của người khác​
:)
chả liên quan gì @@
hội chứng kiếm nhiều tiền quá bị ngộ độc $ =))
đủ tiêu chứ k nhìu cậu
gợi ý cho bác rủ bạn bè đi càfe xem phim này nọ nếu không dc thì nói chuyện với gái sẽ đỡ hơn :D
những lúc thế này mình k mún gần ai cả vì như thế càng làm mọi thứ tệ hơn
bị một hoặc hai trong mấy cái đó thì có, chứ bị chung 1 lượt thì chưa, chắc thớt đến thời kì cuối rồi :D
chắc thế quá
bạn đang lo cho tương lai của bạn sẽ ko biết như thế nào,bạn cảm thấy thua kém người khác,lâu rồi bạn có nói bạn học hết lớp 6 hay lớp 7 gì đó nghĩ rồi,và đôi khi bạn đi đám cưới bên nhà người dì bạn ko muốn đi,bạn cảm thấy mọi thứ với bạn bất lực,bởi vì một người con trai ko có gì đảm bảo về sau,bạn thấy mọi thứ tồi tệ đi phải ko,việc học tiếng anh của bạn đến đâu rồi,bạn có 1 topic hỏi mọi người về chuyện đó,bạn đã bỏ cuộc sao???,nếu tất cả mọi thứ bạn bỏ cuộc thì chẳng có ai giúp được bạn,cha mẹ bạn sẽ cảm thấy bạn là gánh nặng và kể cả sau này có người yêu,liệu rằng bạn có bản lĩnh để chăm lo ko
mình nói ra những suy nghĩ của bạn rồi,ko biết có đúng ko :)
chả rỏ nữa
Đây là biện pháp nhất thời, muốn hết stress phải trị nguyên nhân như ra ngoài kiếm 1 công việc giao lưu nhìu người , học một loại nhạc cụ làm 1 cái gì đó để khi 30t nhìn lại ta ko phải hối tiếc tuổi trẻ đã ko phí hoài.
Lạm dụng ăn nhậu như là thuốc giảm đau khi bị ung thư thôi sẽ gây tổn thương về lâu dài .
cũng câu đó những lúc thế này tớ chỉ mún 1 mình càng tiếp xúc với người khác tớ càng cảm thấy tệ hơn
mời anh em đi nhậu xả hơi, làm phát gái gú mai là hết liền :D
cũng câu đó những lúc thế này tớ chỉ mún 1 mình càng tiếp xúc với người khác tớ càng cảm thấy tệ hơn
giờ cũng có tâm trạng này vì ko kiếm được tiền :(
mình chả còn tâm trạng lo tết nữa r nên cũng chả lo kiếm tiền tiêu tết

chả liên quan gì @@

đủ tiêu chứ k nhìu cậu

những lúc thế này mình k mún gần ai cả vì như thế càng làm mọi thứ tệ hơn

chắc thế quá

chả rỏ nữa

mình chả còn tâm trạng lo tết nữa r nên cũng chả lo kiếm tiền tiêu tết
mở nhạc PIANO hay nhạc không lời gì đó rồi nằm thưởng thức và ngủ :)

mình lại có vài câu thơ này:
Nếu một ngày ai đó định sờ cam
Hãy nghĩ đến về sau tuổi già
những việc đã làm trong quá khứ
bán rẻ lương tâm kiếm mấy đồng.
ăn trên mồ hôi nước mắt người khác
hối hận chết không nhắm mắt xuôi tay.​
:)

khanhsk

Senior
Reactions
184
MR
0.000
Chat with me via Skype
em cũng hay gặp tình trạng như bác này. :) cach giải quyêt của em là ngủ 1 giấc thật ngon. rồi dậy mua đồ gì ăn rồi xem phim mà mình thích. cực kì hiệu quả với em :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week