Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

Đợt trước mình bị hold tiền ticket nó 2 tháng sau mới trả lời, dc cái trả lời là trả tiền kèm theo luôn. Hình như có ba người giải quyết ticket thôi.
mình cũng đc nó trả lời sau 2 tháng mòn mỏi nek, có điều nó k kèm tiền theo mà nó kèm cái suspended :(

Đợt trước mình bị hold tiền ticket nó 2 tháng sau mới trả lời, dc cái trả lời là trả tiền kèm theo luôn. Hình như có ba người giải quyết ticket thôi.
Mình bị hold 1 phát ticket gần tháng rồi. Vừa bị flag 3 phát lại ticket 3 phát dis nữa. Chắc 1 năm trả lời hết số ticket này @@

Mình bị hold 1 phát ticket gần tháng rồi. Vừa bị flag 3 phát lại ticket 3 phát dis nữa. Chắc 1 năm trả lời hết số ticket này @@
Bách bị hold 1 lần thôi phải ko, sau đó nó có trả tiền không? lên facebook của CF thấy có nhiều người bị hold lắm.

Bách bị hold 1 lần thôi phải ko, sau đó nó có trả tiền không? lên facebook của CF thấy có nhiều người bị hold lắm.
Đúng rồi bác. Hold 1 phát xong rút tiếp vẫn trả bình thường. Đang hí hửng làm tiếp nó cho 3 cái flag author về level 0 :eek:

thì lv3 đấy! mà giờ pị đẩy xuống thành newbie rồi :p
lời khuyên cho new:
1. muốn canh job thì thức khuya vào ý, tầm 1h-3h sáng có nhiều (lúc trc hay thức khuya nên thấy job ra giờ đó, giờ k pik có còn thế này k)
2. k phải cứ lên lv3 là tiền nhiều hơn đâu, phụ thuộc job ngon hay dở nữa, nhiều khi lên lv3 cũng toàn mấy củ khoai k thôi ah
3. lúc đầu thì làm chắc chắc một chút (kiếm số lượng), khi nào số lượng job finish của mình lớn rồi thì sau hãy làm mấy cái job khó khó hơn. như thế này đỡ bị tình trạng hôm qua lv2 3 mà hôm nay lại nhảy về lv0 (bởi vì làm sai quá nhìu). số lượng job lớn (cỡ 1k) => mình có làm sai chục cái job cũng k là vấn đề :D
:rolleyes: e thì suy nghĩ như vầy, mình ban đêm thì nó ban ngày => mình ngủ thì nó dậy làm vc => jobs sẽ ra tầm 11g đêm trở đi. tới tầm gần trưa là sẽ không còn jobs

Có ai biết lỗi này là bị sao không? hic.. đủ điều kiện để lên lv1 rùi mà nó k cho lên :

Có ai biết lỗi này là bị sao không? hic.. đủ điều kiện để lên lv1 rùi mà nó k cho lên :
bạn bị trục xuất quá nhiều trong những nhiệm vụ gần đây bạn làm

Ráng lên lv 1 rồi làm job của Rainforest nha, ngày chịu khó cũng được vài $.
vài $? RF thấy 1 ngày nhảy được bao nhiêu popup đâu, mà còn chưa tính chuyện bị accepted trước, error này nọ nữa
bác canh RF cả ngày hả :eek:

Lỗi này do bạn làm sai nhiều quá. Bị thế thôi. Cứ làm chăm chỉ với chính xác cao đừng để low task nào là được. Keep on working kìa

Sau 3 tuần ticket cuối cùng nó cũng trả tiền hold kèm lời xin lỗi :))

moá. low 3 job liền. mà cay là mình làm đúng. đang đợi nó xem xét lại kết quả. không biết bao giờ mới lên lv

mẹ lập thêm 1 ac làm giờ nó sup mẹ ac cũ k nhận dc tiền thử tiket phát xem

Hehe lên level rồi. 1 ngày level 3 cũng ổn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,813
170,885
Latest member
anphatthietke
Back
Top Bottom