Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

Hình như hầu hết các job lv 0 CF đưa ra đều không tính vào lv, nên bác nào muốn lên lv thì làm bài Entrance Exam.
Đăng ký 1 chanel khác ngoài Elite, Neobux, ClixSense để có thể làm bài test.
Danh sách chanel: www.crowdflower.com/labor-channels/
:D channel nào rate kha khá tý không bác, :rolleyes: elite thì bá rồi

cái gì cũng có giá hết :D ai kinh nghiệm thì chơi elite để ngon hơn nhưng rủi ro cũng cao hơn :rolleyes: mấy channel khác rate ít hơn nhưng bù lại về khoản pay thì dễ thở hơn. Newbie thì lựa cơm gắp mắm. Chơi task này về thu nhập thì ko thể đưa ra con số chính xác vì nó phân hoá cao đấy. Có người 1-2$ / tuần, có người 3xx-4xx$/1tuần là chuyện binhf thường :D

cái gì cũng có giá hết :D ai kinh nghiệm thì chơi elite để ngon hơn nhưng rủi ro cũng cao hơn :rolleyes: mấy channel khác rate ít hơn nhưng bù lại về khoản pay thì dễ thở hơn. Newbie thì lựa cơm gắp mắm. Chơi task này về thu nhập thì ko thể đưa ra con số chính xác vì nó phân hoá cao đấy. Có người 1-2$ / tuần, có người 3xx-4xx$/1tuần là chuyện binhf thường :D
:oops: e newbie nhưng làm task elite thấy ngon bác ạ, chỉ tội hơi gắt thôi, tại cũng có tý vốn tiếng anh nên dễ thở

tùy thuộc vào task ngon hay k thôi :D gặp trúng task ngon thì tiền vô ào ào

Mà acc kia bác bỏ từ năm 2013, sau tới giờ nó vẫn mò ra?. Cả 2 acc bác đề để chung 1 email paypal hả?
uh để chung 1 mail, lúc đó có pik đâu, reg lại chơi chơi thôi mà nó cũng accept, thế là làm thôi

Mịa kiếp cái đội ngũ support cc crowflower chắc nửa năm nó mới ngó đến cái ticket của mình. Làm ăn không chuyên nghiệp @@

tui thi lâu ngày từ năm 2013 vào lại ac rồi đăng ký ac elite làm. xong đang ký quên mk đang ký 2 ac no hỏi sao có nhiều hơn 1 tk tui bảo quên mail pass ...

:rolleyes: mà bác leo tới lv mấy rồi. e vẫn lv0 và đang ngồi mong task
thì lv3 đấy! mà giờ pị đẩy xuống thành newbie rồi :p
lời khuyên cho new:
1. muốn canh job thì thức khuya vào ý, tầm 1h-3h sáng có nhiều (lúc trc hay thức khuya nên thấy job ra giờ đó, giờ k pik có còn thế này k)
2. k phải cứ lên lv3 là tiền nhiều hơn đâu, phụ thuộc job ngon hay dở nữa, nhiều khi lên lv3 cũng toàn mấy củ khoai k thôi ah
3. lúc đầu thì làm chắc chắc một chút (kiếm số lượng), khi nào số lượng job finish của mình lớn rồi thì sau hãy làm mấy cái job khó khó hơn. như thế này đỡ bị tình trạng hôm qua lv2 3 mà hôm nay lại nhảy về lv0 (bởi vì làm sai quá nhìu). số lượng job lớn (cỡ 1k) => mình có làm sai chục cái job cũng k là vấn đề :D

Mịa kiếp cái đội ngũ support cc crowflower chắc nửa năm nó mới ngó đến cái ticket của mình. Làm ăn không chuyên nghiệp @@
Đợt trước mình bị hold tiền ticket nó 2 tháng sau mới trả lời, dc cái trả lời là trả tiền kèm theo luôn. Hình như có ba người giải quyết ticket thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom