Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

quan trong la k có task nó cập nhập vào toàn task gì gì k
:rolleyes: tối qua có cái task xác định có phải bài báo không ấy, dễ ăn vl, cay cái sập mạng, làm mới đc có 3 task

:rolleyes: tối qua có cái task xác định có phải bài báo không ấy, dễ ăn vl, cay cái sập mạng, làm mới đc có 3 task
task đó không tính vào lên level nhé :) có làm cả k task cũng thế @@

:D mà mấy bác ngoài elite có chơi net nào không cho e theo với. elite đói ăn quá

:D mà mấy bác ngoài elite có chơi net nào không cho e theo với. elite đói ăn quá
channel nào cũng vậy thôi, từng đó job ah, có Elite là rate cao nhất r, mấy channel khác là trung gian nên ăn chia rate ghê lắm

thôi đành trung thành với elite :( 2 ngày 0.08$ thì làm ăn gì nổi

:( không đủ trả tiền điện với net bác ạ
Bạn level mấy? Level 1 cũng có task ngon làm mà. Tuần 10$ bình thường :D

bác chắc pro lắm nhỉ.e đợi gần tháng mà vẫn chưa lên nổi lv1.
BỜ rồ cái gì. Pro tuần kiếm hơn 100$ như chủ thread mới gọi là pro @@. 10$ 1 ngày của họ

tiện đây cho hỏi mấy bro làm thế nào để dứt khỏi acc cũ luôn vậy? fake ip rồi reg lại hả? acc này pị suspended do vẫn còn dính líu tới cái acc cũ (ăn admin flag) :confused: vai~ nhọ. cứ tưởng k có gì hết, pữa nay nó mail trong ticket, tưởng nó pay lại cho mình r, ai dè nó nói xài 2 acc :confused: thế là mất lun 50$ :mad:
Mà acc kia bác bỏ từ năm 2013, sau tới giờ nó vẫn mò ra?. Cả 2 acc bác đề để chung 1 email paypal hả?

Hình như hầu hết các job lv 0 CF đưa ra đều không tính vào lv, nên bác nào muốn lên lv thì làm bài Entrance Exam.
Đăng ký 1 chanel khác ngoài Elite, Neobux, ClixSense để có thể làm bài test.
Danh sách chanel: www.crowdflower.com/labor-channels/
Làm xong rồi có chuyển về elite được không ta? :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom