Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

t cũng làm ẩu quá, cứ tưởng 0 có reject là 0 sao, vừa nãy đọc lại rule mới thấy dù không bị reject thì nó cũng check lại quá trình làm. ( thật ra cũng 0 phải ẩu, nhiều job làm giữa chừng buộc phải refresh, vào làm lại thì có vài bước không thể làm đúng yêu cầu của nó dc, dù kết quả mấy bước cuối vẫn theo dc). có phải vì thế mà h ít jobs hẳn hơn không nữa...

anh em từ đầu tuần tới h làm rainforest ổn định không nhỉ, không hiểu sao của mình ít jobs hẳn, cả ngày nó popup lên không dc chục cái (đó là popup, còn vào jobs dc hay không chưa nói nữa)
Gần đây RF ít job hẳn, chắc tại có nhiều tester mới quá.

Gần đây RF ít job hẳn, chắc tại có nhiều tester mới quá.
có khi thế thật... haizz sáng h miss 2 phát 22s với 11s. Đang cày jav thì nó nhảy , vừa làm vừa xem thế là click nhầm mẹ nó mất, tới lúc refresh lại thì ếu thể làm dc nữa. Tới h vẫn con tiếc lol

có khi thế thật... haizz sáng h miss 2 phát 22s với 11s. Đang cày jav thì nó nhảy , vừa làm vừa xem thế là click nhầm mẹ nó mất, tới lúc refresh lại thì ếu thể làm dc nữa. Tới h vẫn con tiếc lol
Bạn làm ở net elite à?

Vừa mới bỏ mấy HIT của RotaGeek vì load chậm quá, nản . Mấy tháng trước RF còn ngon giờ thì....

tiện đây cho hỏi mấy bro làm thế nào để dứt khỏi acc cũ luôn vậy? fake ip rồi reg lại hả? acc này pị suspended do vẫn còn dính líu tới cái acc cũ (ăn admin flag) :confused: vai~ nhọ. cứ tưởng k có gì hết, pữa nay nó mail trong ticket, tưởng nó pay lại cho mình r, ai dè nó nói xài 2 acc :confused: thế là mất lun 50$ :mad:

cai ticket do bac tao den luc tl la bao nhieu lau bac

tiện đây cho hỏi mấy bro làm thế nào để dứt khỏi acc cũ luôn vậy? fake ip rồi reg lại hả? acc này pị suspended do vẫn còn dính líu tới cái acc cũ (ăn admin flag) :confused: vai~ nhọ. cứ tưởng k có gì hết, pữa nay nó mail trong ticket, tưởng nó pay lại cho mình r, ai dè nó nói xài 2 acc :confused: thế là mất lun 50$ :mad:
xoá chrome cài lại, reset modem đổi ip :D, chắc cú đổi luôn paypal. Mà làm task nào bị admin flag thế. Tui bị major flag 3 cái tương ứng hạ 3 level giờ về mo :(

xoá chrome cài lại, reset modem đổi ip :D, chắc cú đổi luôn paypal. Mà làm task nào bị admin flag thế. Tui bị major flag 3 cái tương ứng hạ 3 level giờ về mo :(
dính ở acc cũ từ năm 2013 cơ. dính flag xong nó về mo, không làm được j nữa. sau đó reg acc mới thì vẫn còn dính tới acc cũ này, cứ tưởng thôi chắc k có j, ai ngờ giờ dính phốt.
đổi luôn PP hả? :confused: tđn, add mail mới được k

dính ở acc cũ từ năm 2013 cơ. dính flag xong nó về mo, không làm được j nữa. sau đó reg acc mới thì vẫn còn dính tới acc cũ này, cứ tưởng thôi chắc k có j, ai ngờ giờ dính phốt.
:D e có ý kiến ngu tý, bác mail lại cho nó kêu xoá 2 acc đó đi, lý do thì vì không sử dụng hay gì gì đấy. xong reg acc mới cho chắc

chắc được. Nhưng nó check vẫn ra tài khoản cũ thôi. PP có cái ID khỉ gì ý. Dù add mail mới nó vẫn biết là paypal có trong hệ thống rồi. Nói chung không quan trọng. Quan trọng là cày sao cho lên level 1 cơ :(

giờ k biết sao lên noi lv 1 luôn

giờ k biết sao lên noi lv 1 luôn
Trước tôi cũng nghĩ như bạn đó. Sau đó kiên trì đợi chờ cũng lên được level 1 thôi

Trước tôi cũng nghĩ như bạn đó. Sau đó kiên trì đợi chờ cũng lên được level 1 thôi
quan trong la k có task nó cập nhập vào toàn task gì gì k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom