Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

cậu chỉ mình làm humatic với đc ko.
phải làm rồi tự rút kn thôi c ah. Cậu làm thử rồi sẽ hiểu muốn hướng dẫn người khác khó lắm, trừ khi t ngồi bên cạnh cùng nghe cuộc gọi với c thì mới chỉ dc thôi.

phải làm rồi tự rút kn thôi c ah. Cậu làm thử rồi sẽ hiểu muốn hướng dẫn người khác khó lắm, trừ khi t ngồi bên cạnh cùng nghe cuộc gọi với c thì mới chỉ dc thôi.
nó nói có dễ nghe k bác

cái này phải log in bằng paypal à bác :D

chăm thì cũng khá, đau cái là tuần nó mất mẹ 2 ngày thứ 7 chủ nhật, thế nên rốt cuộc cũng đói bác ạ. Kiếm thêm gì làm cùng lúc thì may ra mới đủ ăn dc. Em cày offer chung time với nó, mà cày xong 1 đống tới lúc rút $ lại éo ver dc phone để rút, thế mới nhục:confused: (cái service ở MMO tàn cmnr)
How did you hear about us? bác đưa em tên nick của bác với :D

[/IMG] mới tập tành làm task ngày đầu tiên, làm đại chứ không hiểu gì luôn ^^. làm qua mini job của neobux

moá em ngồi thâu đêm (10t-10hs), 10' ra refresh 1 lần, vậy mà 4-5 ngày rồi làm dc đúng 1 job có tính stat, đếu hiểu tới bao h mới lên nổi lv1 nữa@@ job bt làm dc gần 200c, jod level thấy dc đúng 10 câu@@ vkl
job level 0 tính lv nó ra theo đợt, 1 đợt là đủ dài để bạn thấy và làm ! ( mà nó ra lúc nào thì ko biết :D ) . Bạn cứ ngồi đợi kiểu đấy chỉ tổ mệt thêm chứ chả được gì đâu ! Có khi cả tháng còn ko thấy nữa mà :rolleyes:

Đang có tasks tính level :)

845522 Determine If A Short Video Contains One Or More Human Faces - 30s
845424 Determine If A Short Video Contains Wine Bottles - 30s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week