Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

À vụ đó k đăng bán bên gr facebook có nói rõ rồi bán cho bà chị. Bán xong đưa tiền bả tiêu bả nghỉ tasks luôn. Mà trước đó chưa có tiền lệ CF ban acc. Đợt đó bọn UG đi gom acc chém xong CF nó điên lên ban acc. Đã làm UG rồi còn làm ảnh hưởng AE làm tasks rồi còn đi bảo do mình. Bó tay trước khi giao acc có nói là xem kĩ thông tin, giao toàn bộ, mua về chém UG cho cố rồi chết acc kêu ai. Từ đó đến trước chỉ có hạ lv chứ có ban acc Elite vs CF *** đâu
Hôm đó nó có report bạn, sau bị bóc phốt UG thì trốn luôn hay gì đó :D

Các thánh cứ ngồi mà chém gió kêu tại u gờ với u giếc, các ông cũng fake ip cũng cheat bỏ mẹ ra. Đổ tại cho người khác nên sũy nghĩ lại về mình, cheat với fake ip cũng vi phạm rules kể cả chơi mutil acc. Bên CF thắt chat rules cũng chi là sớm muộn, giờ muốn không nát chứ gì các thánh có chấp nhận chơi 1 acc không để cho đỡ nát hay cũng vì lòng tham băm hết để người khác vào thấy nhanh hết lại kêu nát? Những người làm lâu năm hiểu tính chất của tasks đến vậy mà vẫn lớn tiếng đổ tại cho UG thì không xứng đáng là người đi trước trong làm tasks, suy nghĩ cũng chỉ ngang newbie. Lời nói có chút động chạm nhưng ai ngẫm ra thì mừng mà ai cố chấp thì chửi =))

Cứ để đi. Coi như chỗ cho a/e chém gió :D

Chả pub thì người ta cũng biết hết cả, chẳng qua đủ trình độ để làm hay không thôi, toàn mấy ông sợ nát cái ...nồi cơm nhỏ...ý kiến ý cò

moá em ngồi thâu đêm (10t-10hs), 10' ra refresh 1 lần, vậy mà 4-5 ngày rồi làm dc đúng 1 job có tính stat, đếu hiểu tới bao h mới lên nổi lv1 nữa@@ job bt làm dc gần 200c, jod level thấy dc đúng 10 câu@@ vkl

moá em ngồi thâu đêm (10t-10hs), 10' ra refresh 1 lần, vậy mà 4-5 ngày rồi làm dc đúng 1 job có tính stat, đếu hiểu tới bao h mới lên nổi lv1 nữa@@ job bt làm dc gần 200c, jod level thấy dc đúng 10 câu@@ vkl
Kiếm tiền không dễ, chăm chỉ là sẽ có thành quả bạn à. Làm từ từ lấy kinh nghiệm

Trước bên hỗ trợ của CF có bày thủ thuật đối với trường hợp làm job nhiều mà nó ko tính để lên level, dù bảng Dashboard báo đã đủ điều kiện, chỉ là bây giờ không biết có áp dụng được nữa ko nữa

Kiếm tiền không dễ, chăm chỉ là sẽ có thành quả bạn à. Làm từ từ lấy kinh nghiệm
vâng, em hiểu chứ. Liệu bò lên dc lv1 thì ngày bòn dc 5$ 0 bác, e góp vào với thằng Humanatic là cũng đủ ăn.

vâng, em hiểu chứ. Liệu bò lên dc lv1 thì ngày bòn dc 5$ 0 bác, e góp vào với thằng Humanatic là cũng đủ ăn.

Lúc mới lên lvl1 ngày 5$ trong vòng 1 tuần thì đc. Còn về sau thì phải do trình độ và tần suất ra thêm việc của CF nhé bạn

humanatic có dễ làm k bác :D
chăm thì cũng khá, đau cái là tuần nó mất mẹ 2 ngày thứ 7 chủ nhật, thế nên rốt cuộc cũng đói bác ạ. Kiếm thêm gì làm cùng lúc thì may ra mới đủ ăn dc. Em cày offer chung time với nó, mà cày xong 1 đống tới lúc rút $ lại éo ver dc phone để rút, thế mới nhục:confused: (cái service ở MMO tàn cmnr)

chăm thì cũng khá, đau cái là tuần nó mất mẹ 2 ngày thứ 7 chủ nhật, thế nên rốt cuộc cũng đói bác ạ. Kiếm thêm gì làm cùng lúc thì may ra mới đủ ăn dc. Em cày offer chung time với nó, mà cày xong 1 đống tới lúc rút $ lại éo ver dc phone để rút, thế mới nhục:confused: (cái service ở MMO tàn cmnr)
cậu chỉ mình làm humatic với đc ko.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week