• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

Task này có lên level đâu =)))

E đăng ký ở tasks.crowdflower.com bằng tk fb , sau đó vào trang elite.crowdflower.com login. nó bắt nhập username thì nhập thế nào đây bác ? E nhập username = mail fb mà k được

E đăng ký ở tasks.crowdflower.com bằng tk fb , sau đó vào trang elite.crowdflower.com login. nó bắt nhập username thì nhập thế nào đây bác ? E nhập username = mail fb mà k được
Thì reg account ở elite.crowdflower.com :rolleyes:

ai chơi ko mình bán lại acc cho này. mới làm lại đc 7$ rồi mà ngại quá.

Last edited:
hết cmnr, kiểu này lv0 đến hết năm sau cũng ko lên nổi lv1 :(:(:(:(
đâu phải lúc nào cũng hết nhanh vậy :D ? lúc này lúc kia chứ ! vậy chứ đợt giữa tháng 10 nó xả 10 job level 0 tìm web việt nam, tất cả đều tính test và dư cả 100 test. Nó tồn tài khoảng 1 tuần đấy. làm chưa đc 2 ngày đã lên thẳng level 3 :D . Sao lúc đấy ko ai bàn tán đi :D nói chung topic này mọc ko đúng thời điểm cho newbie lắm :rolleyes:

đâu phải lúc nào cũng hết nhanh vậy :D ? lúc này lúc kia chứ ! vậy chứ đợt giữa tháng 10 nó xả 10 job level 0 tìm web việt nam, tất cả đều tính test và dư cả 100 test. Nó tồn tài khoảng 1 tuần đấy. làm chưa đc 2 ngày đã lên thẳng level 3 :D . Sao lúc đấy ko ai bàn tán đi :D nói chung topic này mọc ko đúng thời điểm cho newbie lắm :rolleyes:
đen :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,057
171,100
Latest member
nilahya

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom