Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

sao ac lv 2 mà

Not found
If you believe that this is an error, contact us at our support forum.

Please include the current URL (web address) in your message.
các bác nnỉ

éc, z mà mình bị 2 lần lun r :confused::mad: thôi chắc nhảy qua neobux làm cho lành
đúng rồi :D mình cũng 2 lần , tổng 2 lần 25$ :D lần 1 gửi ticket nó chưa trả lời lại rút lần 2 cách đó 1 tháng , :D sau đó 1 tháng nữa nó mới trả

viết ticket đi bác ơi
mò lại cái hướng dẫn mấy trang trước e giúp bác kia viết ticket đòi tiền ấy
e thấy r bác, mà có cách nào xoá cái ticket e tạo rồi k nhỉ? để viết lại ticket như bác hướng dẫn ý? tại e lỡ tạo 2 cái ticket rồi, 1 cái lần rút đầu tiên, lần thứ 2 cũng bị hold nên e tạo thêm cái ticket nữa

e thấy r bác, mà có cách nào xoá cái ticket e tạo rồi k nhỉ? để viết lại ticket như bác hướng dẫn ý? tại e lỡ tạo 2 cái ticket rồi, 1 cái lần rút đầu tiên, lần thứ 2 cũng bị hold nên e tạo thêm cái ticket nữa
không cần tạo lại, cứ vào cái ticket cũ đã tạo post thêm vào

cảm ơn bác :) mà hôm trc bác bị hold ticket khoảng mấy ngày thì đòi đc bác
mới gần đây nhất là tuần trước bị lỗi, xong 2 ngày sau là đòi đc rồi

Tại do lỗi toàn hệ thống, mấy đứa khác cũng lên facebook của CF kêu quá trời nên nó trả nhanh
Cái đó là lo nó pay auto nên thỉnh thoảng lỗi, rồi xong nó sẽ pay lại mình bằng tay

CF uy tín mà, ko có scam đâu, chỉ có bị lỗi thôi hehe

mới gần đây nhất là tuần trước bị lỗi, xong 2 ngày sau là đòi đc rồi

Tại do lỗi toàn hệ thống, mấy đứa khác cũng lên facebook của CF kêu quá trời nên nó trả nhanh
Cái đó là lo nó pay auto nên thỉnh thoảng lỗi, rồi xong nó sẽ pay lại mình bằng tay

CF uy tín mà, ko có scam đâu, chỉ có bị lỗi thôi hehe
thì pik là bị lỗi r, cũng k lo lắm vì kiểu j tiền cũng về, nhưng lần trc e ticket nó cả tháng mà nó cũng k trl, chắc h mỗi ngày phải lên hỏi nó hở bác?

Mấy bác cho em hỏi, em mới tạo acc mà 2-3 ngày nào cứ mỗi lần vào là không thấy tásk nào cả. Acc em có bị sao ko mấy bác?

Mấy bác cho em hỏi, em mới tạo acc mà 2-3 ngày nào cứ mỗi lần vào là không thấy tásk nào cả. Acc em có bị sao ko mấy bác?
không bình thường nên level 1 rất khó ko biết lúc nào mới có job mà cần làm đủ 5 loại job khác nhau cứ xác định còn dài dài mới lên đc level 1

Cho em hỏi là còn trang nào làm Task uy tín như trang này không ạ. Em biết tiếng anh nên mấy mảng này em thấy làm okê. Mấy bác cho em vài site nhé. Em cảm ơn trước ạ.

thì pik là bị lỗi r, cũng k lo lắm vì kiểu j tiền cũng về, nhưng lần trc e ticket nó cả tháng mà nó cũng k trl, chắc h mỗi ngày phải lên hỏi nó hở bác?
uk cứ mỗi 2 ngày đi bạn lên cái ticket đó spam thêm vào ví dụ Please reply... Nhưng tuyệt đối không tạo ticket mới về cùng 1 vấn đề đó nhé, nó ghét lắm, tạo nhiều nó ban acc luôn thì khốn đó

Cho em hỏi là còn trang nào làm Task uy tín như trang này không ạ. Em biết tiếng anh nên mấy mảng này em thấy làm okê. Mấy bác cho em vài site nhé. Em cảm ơn trước ạ.
mình làm mỗi trang này à, mà giờ lên level hơi khó vì ít jobs cho level 0 với lại có jobs ko tính vào accuracy nữa

Bạn ráng canh xem lâu lâu cũng có đó

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom