Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

vừa bấm vừa 1 task tiếng tamil,giảm 50 % độ chính xác :eek::eek::eek: có ảnh hưởng gì không các bác
:D:D
VD: bạn đã làm 5 task và có accuracy là 100%
Bây giờ bạn làm thêm 1 task nữa và accuracy ở task là 50% thì accuracy của bạn là <tổng % các task> / (chia) <số task)
Áp dụng thì 550/6=91.66%

:D:D
VD: bạn đã làm 5 task và có accuracy là 100%
Bây giờ bạn làm thêm 1 task nữa và accuracy ở task là 50% thì accuracy của bạn là <tổng % các task> / (chia) <số task)
Áp dụng thì 550/6=91.66%
nó bị giảm task cho mình đúng k bác :( hóng mấy tuần mới có 1 task cho lv0 task lv 1 làm đc toàn con dịch :'(

There was an error submitting your assignment
Sorry, your work cannot be accepted because it violates our guidelines. If you believe this is an error, please contact our support team using the Help link above.
bác nào giúp với :confused::confused::confused::confused:

max 100 hả bác , mà nói thật làm có 1-2 cái nản nghỉ , thích đi kiếm bitcoin hơn , mặc dù biết rõ làm task tiền/thời gian nhiều hơn .

max 100 hả bác , mà nói thật làm có 1-2 cái nản nghỉ , thích đi kiếm bitcoin hơn , mặc dù biết rõ làm task tiền/thời gian nhiều hơn .
mấy hôm trước có vài trăm task thì max 100,nay gần 7k task k biết max có tăng k , share em list site get bitcoin với nào :D

Đã làm thử task đó và không nộp bài được ( đồng nghĩa không được cộng tiền )

tìm URL hay tìm email,tìm email thì vào trang của nó rồi vào phần contact :D
nó bắt tìm địa chỉ thành phố,zip,đường,em google ra em tích vào mục google,thế mà nó bảo em sida phải chọn wbe site,nó bảo 7/10 là pass,em tìm 7/10 -> nó truy ra thiếu 3 cái nó cũng báo fail,bọn này làm ăn chán gê

nhìn cách thiết lập job đã biết unfair rồi :D , tốt nhất nên bỏ đi ham hố làm dễ bị tụt % accr

em làm cần này task rồi mà chưa lên lv 1 là sao ạ :'(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,509
170,600
Latest member
gstexpert

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom