Help Có ai trong này làm Task ko vậy?

9$ thôi để ngâm dấm thôi :p

thấy mấy chục tasks mà k biết làm. Mấy cái indentity nhiều vcl mà sợ làm sai, sắp bị hạ lv nên k dám manh động. Acc cũ lục lại còn lv :(
mình đang làm mấy con đấy, nó đơn giản làm tìm tên mấy cái dịch vụ nó nhắc đến trong cmt, chọn yes xong dán vào ô thôi, ko có dịch vụ nào thì chọn no... nó nhiều mà cái task này câu test của nó ho lao lắm, sai hoài, mình đc cỡ trên 80% với nó thôi, hậu quả là down từ 88.6 xuống 88.2 đó mà bù lại ăn đc nhiều, hôm sau lại làm task dễ kéo accuracy lên vậy :(

thì do acc 22k test sai kiểu gì nó cũng lâu xuống còn acc tui mà sai phát dưới 70% thì ra đi về lại lv0 :eek:

Có quay video hướng dẫn k quay lại cho ae tham khải cách làm con đó với, thấy nó ra liên tục mà k biết làm :(
đang làm nè mà chưa quay bao giờ chả biết quay sao :(

:) tuyệt vời nên có những bài viết hướng dẫn sơ sơ để anh em newbie như mình chiêm hưỡng

mới tạo acc lv 0 thì bước kế tiếp nên làm gì vậy thớt , thấy việc này phù hợp với con em, tính cho nó làm mà ko biết bắt đầu từ đâu để hd nó :(

Các bác cho hỏi sao việc lvl 0 của em làm toàn là Not included in level stats vậy :( thế này thì bao giờ mới lên level :(

mới tạo acc lv 0 thì bước kế tiếp nên làm gì vậy thớt , thấy việc này phù hợp với con em, tính cho nó làm mà ko biết bắt đầu từ đâu để hd nó :(
level 0 thì phải hóng từng ngày để có task cho lv 0 mà làm mà lên level bạn ạ :(
điều kiện lên lv1 là làm đc 5 jobs, 100 test questions và accuracy trên 70%
các level khác điều kiện sẽ tăng lên dần

Làm task CF này nản nhất là lúc lv0 vì ít task, chứ lên dc lv1 thì lên lv3 dễ thôi :D

level 0 thì phải hóng từng ngày để có task cho lv 0 mà làm mà lên level bạn ạ :(
điều kiện lên lv1 là làm đc 5 jobs, 100 test questions và accuracy trên 70%
các level khác điều kiện sẽ tăng lên dần

giả dụ log nhiều ip VN khác nhau trên 1 acc có sao k thớt ? , tại mình định làm lên lv 1 rồi gửi acc cho nó làm :p

giả dụ log nhiều ip VN khác nhau trên 1 acc có sao k thớt ? , tại mình định làm lên lv 1 rồi gửi acc cho nó làm :p
ko sao cả bạn.. 2 acc 1 IP còn đc, mà đừng có log 2 acc ra ra vô vô thay nhau quài quài quá nhé
cẩn thận nhất là khi dùng fake IP, VPS, SSH các kiểu thì ko bao giờ đc log vào nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom