• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Có ai nhận mình làm đệ không

tcno999

Junior
Reactions
9
MR
0.000
không động não lụ *** gà

:binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168:

Last edited by a moderator:
Tình hình là em mới chơi PTU gần 2 tháng.tháng đầu.thu nhập em ngày tuần đầu tiên 1usd/1h/1 day thôi,đến tuần thứ 3 3usd.1h.day,và chỉ chiến mỗi thằng WU,FSN....
giờ qua tháng thứ 2....ngày 5-6usd/1h/day,post 1 4rum,non xxx mà được thế mấy bác ạ,,,,ngày nào không làm việc thì 3usd...Giờ thằng WU đứt rồi,nên còn FSN...
Vậy có pro cần tuyển em không à,chiến các host mới.hướng dẫn sơ sơ qua cho mình.các hot như oron...filesever....
ai nhận ref này thì buzz nick và pm em với
YM:tc_no999
à,em chỉ có auto post free thôi,vsp.hotleech không có,chỉ mỗi fsn là acc pre.
Tớ nhận bạn làm SƯ PHỤ nhé, có đồng ý không?

Tình hình là em mới chơi PTU gần 2 tháng.tháng đầu.thu nhập em ngày tuần đầu tiên 1usd/1h/1 day thôi,đến tuần thứ 3 3usd.1h.day,và chỉ chiến mỗi thằng WU,FSN....
giờ qua tháng thứ 2....ngày 5-6usd/1h/day,post 1 4rum,non xxx mà được thế mấy bác ạ,,,,ngày nào không làm việc thì 3usd...Giờ thằng WU đứt rồi,nên còn FSN...
Vậy có pro cần tuyển em không à,chiến các host mới.hướng dẫn sơ sơ qua cho mình.các hot như oron...filesever....

Sư phụ, nhận mình làm đệ tử với :m083:

bác cho em một slot đệ tử với

5-6$/1h/day --> 50-60$/10h/day --> Sư Tổ nhận thằng đệ này đi =))

gét nhất mấy kiểu topic như thế này
mấy thằng kiểu này sẽ đến lúc hối hận

đặt cục gạch xin làm chân đệ tử. Hướng dẫn mình post 1 4rum được 5-6$/1h/1day với. Chưa biết gì - sẽ đầu tư hết mình để theo sư phụ. Có gì inbox nha .

tình hình này em làm đệ của bác thôi

gét nhất mấy kiểu topic như thế này
mấy thằng kiểu này sẽ đến lúc hối hận
thứ 1,mình chẳng có gì mà hối hận cả.bởi việc này là chiếm chút tiêu vặt.công việc 9 của mình là học
thứ 2.mình không tập trung quá ptu,nên chỉ giành 1 h cho nó.và mình nghĩ thu nhập sao không quan trọng.miễn tháng có 400k đối với mình là lớn rồi
thế nhé.thân,ở đây không khoe mẽ gì cả...

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

bạn chiến oron lâu chưa vậy?
mình chưa bao giờ chiến oron,nói chung là mình chỉ chiến FSN,Wu.giờ WU die nên cần sư phụ,người hướng dẫn mình bận học nên không chiến nữa(a ấy năm cuối),

thứ 1,mình chẳng có gì mà hối hận cả.bởi việc này là chiếm chút tiêu vặt.công việc 9 của mình là học
thứ 2.mình không tập trung quá ptu,nên chỉ giành 1 h cho nó.và mình nghĩ thu nhập sao không quan trọng.miễn tháng có 400k đối với mình là lớn rồi
thế nhé.thân,ở đây không khoe mẽ gì cả...
đi ăn shit đi =))

vn thua bố đang tức gặp cái loại này ngày 5-6$ :) 1 thắng chỉ cần 400k

vậy thì nhận sự phụ về để Hấp diêm con Đ! mẹ mày à :|

Mod band thì 1 ngày thôi nhé

giờ Wu die rồi.thu nhập sẽ không quá 3usd:(,chỉ tại chiến mỗi FSN

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:15 PM ----------

đi ăn shit đi =))

vn thua bố đang tức gặp cái loại này ngày 5-6$ :) 1 thắng chỉ cần 400k

vậy thì nhận sự phụ về để Hấp diêm con Đ! mẹ mày à :|

Mod band thì 1 ngày thôi nhé
mẹ mày à.mắc mớ chi mày.mệ nội mày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member