Có ai mạng FPT bị load chán, sub liên tục vào báo danh!!

premember

Junior
Reactions
43
MR
0.000
như tít ạ, 2 3 hôm gần đây e chiến pix log cả dàn ID mà kéo ko nổi speed 10, sub thì liên miên, chán thôi rồi có bác nào giống e ko? Tình hình là bực cả bội :binhsua38::binhsua38::binhsua38:

Trời VNPT cũng bị nè, tụi này làm ăn như shit ak, nói là ra Vũng Tàu sửa cap rồi mà giờ còn thua lúc load chậm nữa, làm chiến offer éo đc :-s

H mạng nào chả thế chán ốm :binhsua39:

bực thì chuyển qua mạng khác đi bạn, mạng dạo này chập chờn lắm. VNPT cũng z
Chuyển mạng là cả vấn đề bạn àk :binhsua35:
Bực cái là lúc đứt cáp xong vài ngày ổn định rồi giờ kéo tàu ra sửa thì nó lại còn tệ hơn trước nữa chứ :binhsua38:

tui FPT 3M có sao đâu nhỉ :binhsua33:

H mạng nào chả thế chán ốm :binhsua39:
Ơ sao e thấy mấy bác kia chiến ngon lành cành đào luôn mà toàn speed trên 20 mà có 10 ids :binhsua31:

Mình VNPT mà có lúc log trên IP chính mà còn sub nữa kìa, có lúc phải log toàn Proxy . thấy các bác bảo giờ pix k chặn nữa mà log tầm 6-7id là sub liền àh

đang xài fpt với vnpt, xài 1 mình chơi gói 6m, mỗi tháng ngốn hết 500 tiền mạng mà như shit ấy, ping rớt liên tục, xài ổn định từ 3h sang đến 7-8h sáng là request time out liên tục, tháng này làm đủ trả tiền mạng..quét virus cài lại máy vẫn thế, chán , hơn nửa tháng rồi

các bác submit còn đỡ,e bay luôn 1 group và 7 nick vì nó bị loading ,zô view toàn code trắng nên ăn ban đây này.nản cái tụi FPT này quá :((

mạng thì có lúc chập chờn thôi đó, mình dùng 3GVT thì có mấy ngày liền load web còn giựt giựt.
cơ mà mầy hôm nay thì load ngon, cả ngày + đêm. chắc bù qua bù về với FPT :))

Hjc VNPT 165k 1 tháng dùng 1 máy nè, chỉ load đc trong khoảng time từ 1h sáng đến 7h hoặc 8h sáng ak :-s. Làm offer giờ đó mún lòi mắt.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week