• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có ai đánh poker chuyên nghiệp ở hà nội không nhỉ,giao lưu cafe hocjnhoir kinh nghiệm chút

Demchaupoker

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mình ở Hà nội,mới chuyển qua đánh poker chuyên nghiệp.
Anh em poker hà nội rảnh rỗi cafe giao lưu chút,mình cũng muốn học hỏi ít kinh nghiệm.Trình độ mình đang fish lắm.hehe

ko mình hỏi bạn netlove192 choi thể loại gì mà kiem đều moi tháng 10 tr
sorry
:)) bác chả mỗi tháng cũng kiếm 10 triệu còn j

ah mình muốn tìm hiểu thêm thể loại nào khác ngoài tour kiếm đc tiền ấy mà
sng , cash , HU allin ,thấy đánh tỏu là ổn định nhất rồi bác ah

ah mình muốn tìm hiểu thêm thể loại nào khác ngoài tour kiếm đc tiền ấy mà

10 triệu 1 tháng chăm chỉ đánh z oom nl2 fullring hoặc nl2 thường full ring cũng được. hoặc nl5 nl10 , sit and go 3.5 đến 7 là được.
Chắc bác ấy kiếm 1k nhưng chỉ khoe kiếm 10 triệu thôi.

ko mình hỏi bạn netlove192 choi thể loại gì mà kiem đều moi tháng 10 tr
sorry
:)) bác chả mỗi tháng cũng kiếm 10 triệu còn j
10 triệu 1 tháng chăm chỉ đánh z oom nl2 fullring hoặc nl2 thường full ring cũng được. hoặc nl5 nl10 , sit and go 3.5 đến 7 là được.
Chắc bác ấy kiếm 1k nhưng chỉ khoe kiếm 10 triệu thôi.
Các bác ở đâu,cho em yahoo hay facebook anh em chát chit,cafe giao lưu trao đổi kinh nghiệm.em thấy ae poker việt nam mình khó gặp quá

Các bác ở đâu,cho em yahoo hay facebook anh em chát chit,cafe giao lưu trao đổi kinh nghiệm.em thấy ae poker việt nam mình khó gặp quá

Mình cũng ở HN và cũng gà lắm bạn ạ. Bạn gửi nick fb cho mình vào inbox thỉnh thoảng ae chém gió có kn gì thì bảo nhau cho vui.

Mình cũng ở HN và cũng gà lắm bạn ạ. Bạn gửi nick fb cho mình vào inbox thỉnh thoảng ae chém gió có kn gì thì bảo nhau cho vui.
Ở Hn nhiều cao thủ. Nhưng lệch trình độ nhiều quá. Mình gặp nhiều cao thủ rồi nhưng chẳng học được gì mấy. Toàn tự học là chính.

http://www.flopturnriver.com/Poker-Hand-8sAh-Ring-BB-1872043.php
ai dám dạy chú :)))
Em không dùng facebook.các bác cho em hay sđt anh e add zalo giao lưu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back