Có ai cùng chung trí hướng không

Ở tận Biên Hoà chắc ko tham gia đc rầu

Đã từng thử CPA từ tháng 6. nhưng vì không biết SEO nên k ăn được bao nhiêu. đến giữa tháng 7 chuyển qua chơi Adfly, cũng đang tập tành SEO từ đó tới giờ nhưng vẫn không được thành quả gì nhiều. Cũng muốn tìm bạn học SEO chung, thớt thấy được thì làm chung với :D, tiếng Anh nghe nói đọc đều ok cả, viết thì không mạnh nhưng cũng chẳng yếu. Vốn 1-2 củ thì k có, có mấy trăm thôi :(.
Show cái ảnh Adfly :(

không có vốn cũng không đáng lo lắm . ít cũng được . nhưng mà thớt có nhiệt tình không nếu có thì chắc ok đó :D

Anh thớt ơi. PM lại yahoo em cái đi anh ơi

yahoo em luôn trên avatar mà

Ở tận Biên Hoà chắc ko tham gia đc rầu
sao đâu anh :D ở gần lâu lâu đi giao thông được càng tốt thôi

không có vốn cũng không đáng lo lắm . ít cũng được . nhưng mà thớt có nhiệt tình không nếu có thì chắc ok đó :D
Có chung người làm thì nhiệt tình chứ bác, ngồi 1 mình 1 thân 1 lúc lại đâm ra lười hoài :(

Có chung người làm thì nhiệt tình chứ bác, ngồi 1 mình 1 thân 1 lúc lại đâm ra lười hoài :(
Cậu còn chơi cpa ko :D

Cậu còn chơi cpa ko :D
chuẩn bị chơi lại bác, vì tháng vừa rồi chơi DreamCash hí hửng chờ pay $ mà ai dè site nó sập -_-.
Vừa order cái domain xong, đang tìm net vì reg CPAGrip pm thằng John mở offer không được :(

chuẩn bị chơi lại bác, vì tháng vừa rồi chơi DreamCash hí hửng chờ pay $ mà ai dè site nó sập -_-.
Vừa order cái domain xong, đang tìm net vì reg CPAGrip pm thằng John mở offer không được :(
:D sao ko mở cho

có đầy đủ :D
mà đều chỉ mới đọc lý thuyết về seo thôi chứ chưa thực hành bao giờ
và thời gian không có nhiều lắm, chỉ rảnh buổi tối @@
bác thấy đc thì inbox :D

thành công nhé :)

có đầy đủ :D
mà đều chỉ mới đọc lý thuyết về seo thôi chứ chưa thực hành bao giờ
và thời gian không có nhiều lắm, chỉ rảnh buổi tối @@
bác thấy đc thì inbox :D
thời gian bác bị tù nhỷ :oops:

thời gian bác bị tù nhỷ :oops:
mình đi làm 8 tiếng mà @@
dù nhiều ngày đi làm cũng rảnh rỗi, lại ngồi văn phòng máy tính nên cần cũng làm đc
bác yêu cầu thời gian như thế nào?
để xem mình ok đc ko.
thực sự hứng thú với mấy vụ này :D

mình đi làm 8 tiếng mà @@
dù nhiều ngày đi làm cũng rảnh rỗi, lại ngồi văn phòng máy tính nên cần cũng làm đc
bác yêu cầu thời gian như thế nào?
để xem mình ok đc ko.
thực sự hứng thú với mấy vụ này :D
làm seo mà :D thời gian ngắt ngoãng ra làm việc được đâu sao đâu . online thường xuyên dc thì lâu lâu anh em có vụ gì nói chuyện cải thiện hơn thôi

làm seo mà :D thời gian ngắt ngoãng ra làm việc được đâu sao đâu . online thường xuyên dc thì lâu lâu anh em có vụ gì nói chuyện cải thiện hơn thôi
thời gian ngắt quãng thì ok rồi
mà bác có chỉ việc cho em đc không vì như đã nói em chỉ mới ngâm cứu lý tthyết thôi : :D

SG thì cứ hẹn ra cà fê rùi hợp tác nếu cùng chí hướng..... :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week