Có ai biết khi nào LR up trở lại không nhỉ?

" We anticipate to finish up the configuration before the end of the weekend. "

Thấy 1mem bảo 12h trưa nay là kết thúc cuối tuần bên đó. Giờ đã là 11h30 mà chưa thấy gì.

=)) nó mà cho ăn cam chắc nhiều bác nhảy cầu nhỉ :D

có người bảo 1 tuần có người bảo 1 tháng giờ lại có người bảo 12h, không biết nên tin ai nữa

Thông tin mới nhất từ thông tấn xã CL, LR bị hack mất sạch dữ liệu! Dự kiến LR sẽ trở lại sau 24h nữa và LR sẽ bonus 10$ vào mỗi tài khoản để đền bù thiệt hại cho mọi người!
Nghe bảo ngày nào LR nó cũng sao lưu dữ liệu, và LR có sever riêng để phục vụ cho việc này, ai ngờ vỏ quýt dày có móng tay nhọn chứ! :(

Thông tin mới nhất từ thông tấn xã CL, LR bị hack mất sạch dữ liệu! Dự kiến LR sẽ trở lại sau 24h nữa và LR sẽ bonus 10$ vào mỗi tài khoản để đền bù thiệt hại cho mọi người!
Nghe bảo ngày nào LR nó cũng sao lưu dữ liệu, và LR có sever riêng để phục vụ cho việc này, ai ngờ vỏ quýt dày có móng tay nhọn chứ! :(

Ặc thế mình có 2 acc LR tự dưng có 20$ à :D, tình hình này tiền LR lại lạm phát 1000% rồi :D

Éc, tk em đang có gần 14$. Nó đền bù có 10$ thì em lỗ mất 4$ rùi :( Bác lấy tin này ở đâu ra vậy?

trong túi LR còn 0.60 $ , vậy nó bonus 10$ thì quả là kèo thơm, tiếc nhờ, ai biết dc nó bonus, sắp tới có thể nó phải chơi chính sách add credit. add bank, ID .... chứ bảo nật ko thì chẳng biết đường nào mò

Sure là ko thể có chuyện bonus được, mặc dù mình cũng rất mong muốn ( có tới hơn 10 acc lận ;) ). làm thế thì còn j uy tín của nó nữa. Dẹp tiệm cho rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,421
172,510
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week