Có ai biết khi nào JSS reset không ?

socksockhaha

Junior
Reactions
195
MR
0.002
Đang định đầu tư vào JSS mà nghe nói nó sắp reset không biết là khi nào ? Đợt nó reset lần đầu tiên là khi nào z các bác

:binhsua03: Chắc là sắp rồi đó, vừa bị DDOS còn gì haha!

Upvote 0
Đang định đầu tư vào JSS mà nghe nói nó sắp reset không biết là khi nào ? Đợt nó reset lần đầu tiên là khi nào z các bác

Hỏi Admin là chính xác nhất.
Ý kiến cá nhân : tầm đầu tháng 5!!!(có thể sớm hay muộn hơn chút)

Upvote 0
tớ cảnh báo ma cac cậu không nghe... nhưng loai hinh ntn la scam 100 % giông hyip .... nhưng vấn đề là khi nao scam...(khi các bạn đầu tư đến lúc bọn nó cảm thấy Okie ;)) bao nhiêu đây đủ rồi ) và khả năng đây a 1 site cua pro VN ;) p/s nhỏ thôi cho các bạn nha, 2007--2009 minh lam hang loạt site hyip kiểu ntn ;))
Cm kiểu này đau tjm cả lũ !!!! haizzzz

Upvote 0
câu này đã rất nhiều người hỏi mình vì mình cũng đi hỏi rất nhiều người khác và cũng đã hỏi admin jss mà chưa thấy trả lời. các bạn đợi nhá (e chém tí) :binhsua08:

Upvote 0
tớ cảnh báo ma cac cậu không nghe... nhưng loai hinh ntn la scam 100 % giông hyip .... nhưng vấn đề là khi nao scam...(khi các bạn đầu tư đến lúc bọn nó cảm thấy Okie ;)) bao nhiêu đây đủ rồi ) và khả năng đây a 1 site cua pro VN ;) p/s nhỏ thôi cho các bạn nha, 2007--2009 minh lam hang loạt site hyip kiểu ntn ;))
trình bác này chém cũng kinh quá

Upvote 0
Ai nhận được tiền jss chua em chua thấy jss pay tiền >jss scam hay sao vậy
a e cứ bình tĩnh đi nào. mấy ngay nay jss đang bị ddos như vậy, nên việc chậm trả cũng là có lí do chứ, như adaily tuần trước cũng vậy đó thôi.
A e nên bình tĩnh quan sát đừng có lúc nào cũng nói nó bán cam, bán quýt. làm cho các a e khác hoang mang.

Upvote 0
a e cứ bình tĩnh đi nào. mấy ngay nay jss đang bị ddos như vậy, nên việc chậm trả cũng là có lí do chứ, như adaily tuần trước cũng vậy đó thôi.
A e nên bình tĩnh quan sát đừng có lúc nào cũng nói nó bán cam, bán quýt. làm cho các a e khác hoang mang.

Đúng đó, mấy thím cứ lập topic scam này no, lo bỏ mẹ ra.

Upvote 0

Upvote 0
trả lời chủ thớt: không ai bít chính xác khi nào nó reset đâu bạn ơi, chắc tháng 04 hoặc 05

Upvote 0
JSS reset đi nào...haha...khối AE thót tim :binhsua14:

Upvote 0
Giờ có 13$ trong tk rồi, nghe nói nó sắp rs, ai cho ý kiến với, nên mua hay để đó mấy bác :binhsua37:

Upvote 0
Đào mộ . com ak ! Có tiền thì cứ mua ! Giờ bạn mua ko ảnh hưởng gì bởi reset đâu nhoé !

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week