Solved Có 50$ PP nên đầu tư gì đây

Status
Not open for further replies.

tiptazoc

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Như title hiện mình có 50$ PP ai biết chơi gì chỉ mình với. Thanks nhìu
P/S mình đang chơi PTC mà thấy kiếm tiền lâu quá.
Chơi GA được 1 tuần bị log acc nữa. Chán ghê

Nói như thánh sống ! Xin vào Group dạng newbie mà đòi giữ pin sock ! Bên mình chả bao giờ tuyển memb dạng làm offer xin vào group tự mua sock :D:D:D
Thằng này rảnh thiệt. M làm offer rồi giữ PIN à?
Ai kiếm chuyện với m mà cứ xía xía vào.

Làm off mà để admin giữ PIN, newbies làm ko đủ thời gian hoặc ko đủ min pay Mấy thằng Admin Cờ hó nó lấy sock ko tội newbies à?

Mấy ai mà tuyển newbies mà giữ PIN thì khuyên ko nên vào? Vào 1 tuần là mất sock. Nhiều thằng cờ hó nó ko cho ngủ nữa đêm luôn. Nữa đêm kêu zậy làm off. Điệp khúc quen thuộc. Không dậy nó cho out. Bay sock uổn tiền.

Lời khuyên dành cho Newbies ko đá động đến cậu. Đừng có kiếm chuyện.

Upvote 0
Thằng này rảnh thiệt. M làm offer rồi giữ PIN à?
Ai kiếm chuyện với m mà cứ xía xía vào.

Làm off mà để admin giữ PIN, newbies làm ko đủ thời gian hoặc ko đủ min pay Mấy thằng Admin Cờ hó nó lấy sock ko tội newbies à?

Mấy ai mà tuyển newbies mà giữ PIN thì khuyên ko nên vào? Vào 1 tuần là mất sock. Nhiều thằng cờ hó nó ko cho ngủ nữa đêm luôn. Nữa đêm kêu zậy làm off. Điệp khúc quen thuộc. Không dậy nó cho out. Bay sock uổn tiền.

Lời khuyên dành cho Newbies ko đá động đến cậu. Đừng có kiếm chuyện.
:D:D
Đó là tùy cách quản lý của từng group thôi ! Và giờ thì đa số group trên mmo4 đều làm vậy !;);)
Còn mất sock hay không là do bạn vào có làm hay không ? Hay chỉ là để do thám về cho group mình ! Nếu làm thì đã có KQ nộp cuối tuần ! Trong trường hợp này bạn chủ thớt nếu như bạn nói là dạng do thám nên càng phải giữ pin sock !
Ai kiếm chuyện với cậu ! Mình chỉ quote theo ý kiến chủ quan của mình thôi !:D:D Nếu không thấy hợp thì thôi ! chả ai đả đụng ai !
Nói chung : Trong này cũng chả có gì đáng để nói ;);) .
Không quan tâm nữa kẻo gặp mấy con xv dạng như @DaraTienSinh nó liếm ass :eek::eek:

Upvote 0
china vs VN đang căng thẳng
giờ ae cùng mmo phải giữ hòa khí chứ, mỗi người nhịn nhau 1 tí

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815