• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Có 5 triệu nên đầu tư site nào?

làm gì cũng đc nhưng tránh xa hyip và ptc, cũng chẳng đưa tiền cho bố con thằng nào cả, tiền bỏ ra để mua sock, mua tool nếu cần, từ từ tìm hiểu thành tài, ko có shortcut.

Paidverts: Link ở dưới chữ kí mình nhé!
Ngoài ra còn 1 số site tốt khác ở dưới như:
1. Clixgalaxy: http://www.clixgalaxy.com/index.php?ref=kkkbik ---> min pay thấp, có tool, mình ko đầu tư 1 ngày đã nhận 0.2$ rồi
2. Buxvertise: http://buxvertise.com/index.php?view=statistics ----> Site mới triển vọng mới! Cũng ngon!
cái site 1 từ 249 đến giờ chưa có thêm proof nào còn hi vọng cái gì thế @@ scam cmnr còn cố giới thiệu

Có tiền thì lo mà giữ bô bô ra scam có ngày, khuyên vậy thôi mà tại sao lại phải đi vay để lấy tiền chơi thế kia.

Mùnh chưa có kinh nghiệm off cũng như mấy site ptc... nhưng mình là 1 wapmaster, cũng là dân IT nên học chắc cũng nhanh :p
Thì dùng đúng chuyên ngành của cậu mà kiếm tiền ấy, nếu giỏi cái gì thì đừng bao giờ làm miễn phí ;)

Thì dùng đúng chuyên ngành của cậu mà kiếm tiền ấy, nếu giỏi cái gì thì đừng bao giờ làm miễn phí ;)
ủa, wapmaster là làm j vậy cậu?

Mình cũng từng làm và kiếm đc mấy chục nhưng mình bỏ nghề lâu rồi, đang kiếm việc khác để làm và giờ mình đang thất nghiệp

đọc tên là hiểu r mà, wapmaster làm mọi thứ về bên website .

trích 1 nửa ra đóng học phí cho 1 pro trader ( chẳng hạn như bác này @candylop ) xong rồi còn lại nạp tiền vào btc mang lên sàn trade. đúng người đúng kèo ngày 300 400k bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,962
171,033
Latest member
hytrism
Back
Top Bottom