Spotlight Có 5 triệu, nên đầu tư JSS hay Adailycash hay cả hai?

Mbc rút tiền chậm....ko có lr..ko ex từ ap sang lr----> dep jss
mua khoảng 100 ap mua 3 pos---còn 70 ap rút về bằng lr.bán 70lr....mua tiếp ap---mua một ít pos---lại rút lr về----------->>>cứ thế.....giàu nhanh thôi

Móa có chơi bao giờ chưa mà kêu người ta làm thế thằng điên này ! :binhsua75:

rs lời 25% =)) cậu tính thế nào vậy chỉ minh với :binhsua08:

trước chơi mua 12 post nó reset 4 pos. trả lại cho mình 17$+ 13$ tiền lãi của 4 pos bị reset.8 pos lãi 120$+30$=150$
lãi 30$ sau 75 ngày

---------- Post added at 10:22 AM ---------- Previous post was at 10:21 AM ----------

Móa có chơi bao giờ chưa mà kêu người ta làm thế thằng điên này ! :binhsua75:

ko biết thì người ta share thì làm..... chơi từ cái đời nào giờ mới biết à.....ngu thì im đi....còn to mồm

trước chơi mua 12 post nó reset 4 pos. trả lại cho mình 17$+ 13$ tiền lãi của 4 pos bị reset.8 pos lãi 120$+30$=150$
lãi 30$ sau 75 ngày

mình nói 1 câu bạn đừng tự ái :))
bạn ko hiểu gì về JSS rồi :)

ko tranh luận với bạn :) mình gõ captcha tiếp đây :))

mình nói 1 câu bạn đừng tự ái :))
bạn ko hiểu gì về JSS rồi :)

ko tranh luận với bạn :) mình gõ captcha tiếp đây :))

muốn show cái proof khi bị nó reset ko?? vậy sao mình chơi nó tính như vậy..bạn có bị nó reset thực tế lần nào chưa.hay chỉ là đọc vớ vẫn

xem nhé

thấy đa số cho vào JSS nhỉ :D

Dep mà nó đến đc tháng 5 thì tạm ổn, còn nếu nó rs ngay bây giờ hoặc tháng 3,4 thì bạn móm :))
2 acc thì đc nhưng nó ko có trả tiền đâu :D
Nó RS ngay bây giờ thì không sao.Nó RS trong tháng 3 cũng không ảnh hưởng gì nhiều.Trong tháng 4 nó RS thì cũng bị một phần pos chuyển đi chứ không phải mất tất.
Có thể mình không hiểu hết về JSS nhưng bạn đừng vùi dập JSS quá như thế.Ngay như những điều bác offer nói là hoàn toàn chính xác đó.JSS RS còn có tiền CAD hoàn lại nữa,RS nhanh thì cũng chẳng sao,đâu phải mất hết như nhiều người nghĩ.Adaily không biết sẽ sống đến bao giờ đâu bác ạ,ngay cả JSS cũng thế nhưng đảm bảo nó sống dai hơn adaily

em nói thẳng bác uy tín chả hiểu gì jss em chơi 3 tháng rồi....bị nó rest cheat các kiểu thử hết...ex từ ap sang lr chưa bao giờ bị pending
cheat 3 ac f1-f2-f3 vẫn bình thường.

Có ai nói bác nói sai đâu.Đồng ý với bác.
Còn vấn đề Cheat acc thì em cũng chưa thử nhưng tốt nhất là cứ tuân thủ rule của nó cho an toàn.Căn bản cũng cả đống tiền mình Dep vào đó nên an toàn là trên hết.Còn Dep AP vào rút ra LR thì em dep vào mấy acc AP rồi cũng chưa sao cả.:D Nói chung là JSS cũng dễ.Ref em có 2 trường hợp,1 là bị dính AP bẩn thì tài khoản sẽ bị âm số tiền đúng bằng số tiền vốn + lãi,còn trường hợp cheat acc thì nó bị âm đến gấp 5 số tiền Dep vào,chưa hiểu sao nó tính thế,nhưng bỏ acc đó đi là chắc rồi :)
em nói thẳng bác uy tín chả hiểu gì jss em chơi 3 tháng rồi....bị nó rest cheat các kiểu thử hết...ex từ ap sang lr chưa bao giờ bị pending
cheat 3 ac f1-f2-f3 vẫn bình thường.

---------- Post added at 10:43 AM ---------- Previous post was at 10:43 AM ----------

mấy ông vào tranh ref của nhâu đây mà

Tớ ko tranh ref nhé :)) Thấy tranh luận hay vào post ý kiến thoai.Ks thì không lại với bác Vinhkhanhpy đang có Event bonus khủng kìa \:D/

Có 3 máy,có 3 IP,3 mạng khác nhau,3 info khác nhau thì ai dám động đến bác @@
cheat 3 trên 3 máy___3 mạng khác nhau__3 trinh duyệt khác nhau nữa :)) cheat thêm vài ac free cho nó an toàn

người ta mới đầu tư,các bác đừng khuyên cheat,chủ thớt có chút vốn thì nghiêm chỉnh nếu ko lại mất tiền

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week