• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Có 3 cards làm event cho anh em????????????

Status
Not open for further replies.
Tình hình là hôm qua giao dịch bị 1 bựn nhận tiền xong im. em ngồi với hi vọng bạn ý bị mất mạng hay lý do gì đó ko chuyển tiền cho em được. mong là như thế. vì chat với bạn ý cảm thấy tin tưởng. hi vọng không bị scam.
info bạn ý là
Mail :[email protected]
tài khoản ngân hàng : VCB 0231000559438 HO LE PHUONG TRINH

Giờ có 3 cái thẻ 10k mở event nhỏ cho anh em.ai quan tâm thì tham gia.Như trên em trình bày.
thể lệ cuộc thi rất đơn giản.dựa trên trình bày trên 3 người chửi em( chửi mình ngu hay dại loại thế) hay nhất sẽ được nhận thưởng.
điều kiện:
1. ko chửi tục. mà chửi có giáo dục.
2. ko văng xxx ooo...
3.muốn tham gia thanks em cái

PSem sẽ báo 3 người trúng thưởng ở đây vào hồi 19h- 20h ngày 30/9 và ai có tên pm lấy mã

chủ thớt cũng ở bg à, tui cũng ở bg đây, có thẻ thì cho anh em đồng hương 1 cái nha

Ơ ông này thấy ngày nào cũng đc ăn hoa quả tăng cường Vitamin C thế :( Up giùm thôi chứ ko có văn hóa " Chửi" ;)

hn là j mà kêu bắc giang. cứ chửi mình câu nếu hay được thưởng hehe
chủ thớt cũng ở bg à, tui cũng ở bg đây, có thẻ thì cho anh em đồng hương 1 cái nha

lời nói ko mất tiền mua
lựa lời mà nói cho lòi tiền ra

thằng nào scam của chủ theart chắc ngâm cứu câu này kĩ lắm :binhsua17:

bạn thông minh quá, cảm ơn bạn, mmo cần rất nhiều người như bạn, thanks nhá :D

hn là j mà kêu bắc giang. cứ chửi mình câu nếu hay được thưởng hehe
bac giang chinh cong day anh zai
doi dien buu dien thi tran tan dan huyen yen dung tinh? bac giang
ai di wa...vao` nha` em
^^"./...chuan bi lap hoi bac giang trong mm0.>^^'

Bắc giang nhiều phết nhỉ. hehe.mình ở hiệp hòa.

bac giang chinh cong day anh zai
doi dien buu dien thi tran tan dan huyen yen dung tinh? bac giang
ai di wa...vao` nha` em
^^"./...chuan bi lap hoi bac giang trong mm0.>^^'

tại bạn muốn mình chữi ! ko tục ! hơi khó =))
" răng ri !răng mà mi ngu rứa ! mi ko có óc hĩ , răng mà tui có thằng cháu ngu như ri ! mi đã bị scam mà mi còn lên đây bày đặt event nữa hĩ !
chừ như ri , tau là tau ko mành chi cho mi bớt ngu được ! mi cứ cho thằng anh1332 1 cái card là mi bớt ngu đi rồi đó ! rứa nghe ! nhớ nghe mi "
bà Ngự Bình trong ' kính thưa ô sin ' chữi chứ mình ko chữi nha =)) !
nhưng vẫn hy vọng cho mình cái card nha , ko cho mình là bạn vẫn ngu như vậy đó ! rứa hĩ =))

Ông này lắm trò đã mở event còn chơi event khác người mới ghê chứ.

vụ án này khó wa',chửi fai có nghệ thuật,răng chi mà khó rứa,thử nha
bạn thiệt nhu(ngu ) wa,đầu óc bã đậu hay sao z,ko có việc gì làm,đi gd rồi bị scam,ham chi mấy đồng bạc lẻ,bao nhiêu ng uy tín ko mua,hoho...rảnh rỗi ko có chuyện gì làm đi ăn scam,mà scam dạo này rẻ wa',mất $ thì ko sao,nhưng càng nghĩ thì càng tức,uất ức..."vừa đau lại còn vừa rát"....
hjhj...
hj vọng dc cai card

Hay a, thiệt là đã ngu lại còn tỏ ra mình nguy hiểm!! Mún chứng tỏ có phong cách hay sao đây, vậy thì vác dao phay đi theo chú Luyện lun đi, mày đã ngu đó mà, lại còn ko có biết ăn năn sửa sai , hay là cho thằng scam cái card lun để nó ôm trọn cái niềm vui sướng lun đi. Trời ơi thiệt là có 1 thằng ngu làm cho con mắc cười wá đi, nếu mà ngu như vậy hay là về nhà kiu mẹ mày trả lại tiền đi hả , xong rồi thì đóng thêm học phí ngu học cho nó thành tài.... Mày sinh ra để làm cái gì đây, có ích cho xã hội hay ko , đặt cái tên Ju..... làm cái gì vậy, có khi nào mày tưởng tượng thằng scam đó là ba mày ko... Haizz cướp lun cái phần nguy hiểm của ta..

her her bị scam thì ai cũng vậy, có ai tham gia mmo mà ko bị scam chứ, bạn lo gì chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,945
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week