Ask Có 20 triệu nên đầu tư vào site HIYP nào uy tín

HIYP thì sao uy tín được, chỉ có cái site nào vô sớm ăn sớm thôi, vào muộn nó scam là hết ăn.

em muốn hỏi các bác, giúp em với
Có 20 triệu nên đầu tư vào site HIYP nào uy tín
bạn có 20 triệu nếu muốn đầu tư hyip ibox mình qua fb
https://www.facebook.com/chung.vuongtat
skyper vuongtatchung
đame bảo tháng bạn thu nhập 200$ tiền lãi. bảo hành cho bạn 2 tháng nếu cam mình hoàn lại 50% số tiền của bạn. bởi cái plan 20 triệu có thời hạn 2 tháng là có thể rút hoàn toàn. tuy nhiên hàng ngày bạn có thể rút lãi min pay 0,1$

20tr thỳ dep vô PV cho bền HYIP éo bền đâu :))

bạn có 20 triệu nếu muốn đầu tư hyip ibox mình qua fb
https://www.facebook.com/chung.vuongtat
skyper vuongtatchung
đame bảo tháng bạn thu nhập 200$ tiền lãi. bảo hành cho bạn 2 tháng nếu cam mình hoàn lại 50% số tiền của bạn. bởi cái plan 20 triệu có thời hạn 2 tháng là có thể rút hoàn toàn. tuy nhiên hàng ngày bạn có thể rút lãi min pay 0,1$
thế thì ông vẫn ăn dc 400$ tôi cũng chơi dc kaka

Lần đầu nghe HYIP uy tín :eek: 20tr thì cầm cho qua Tết đi, lót dép hóng xem PaidVerts thế nào rồi quyết định. Giờ cũng ko nên quăng vào PaidVerts kẻo ôm hận :rolleyes:

Lần đầu nghe HYIP uy tín :eek: 20tr thì cầm cho qua Tết đi, lót dép hóng xem PaidVerts thế nào rồi quyết định. Giờ cũng ko nên quăng vào PaidVerts kẻo ôm hận :rolleyes:
sợ gì mà ôm hận hóng share tụt ôm một mớ vào :)))) 1 chết 2 phát tài :)))

Các bác chém. Ném đá em. Vậy các bác đầu tư vào pv mấy k $ vậy các bác đang gián tiếp chơi hyip hay chơi gì. Mtv k phải hyip thì là cái gì. Mtv đứa nào là admin? Thằng chủ pv chứ đứa nào. Site sống hay chết phụ thuộc vào thằng admin biết làm ăn hay không thôi. 1 site tồn tại 10 năm rồi thì có thể nói là admin đủ khả năng kinh doanh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,420
172,509
Latest member
hamster80

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week