Có 10tr nên đầu tư gì đây........?

Bác dìm hàng à? :p Em vừa rút $ về PM sáng này :p $ về trong 1s nhé! :rolleyes:
bác nên nhớ hyip hay matrix đều chơi theo hình thức quay vốn
site kia host cùi ,và allmonitor là site uy tín nhất thế giới hiện nay để các nhà đầu tư dựa vào
việc bác đc pay instant có thể là do bác dep tiền vào và nó đang lấy chính tiền của bác pay cho bác ,kiểu mỡ nó gián nó ,ok :)

bác nên nhớ hyip hay matrix đều chơi theo hình thức quay vốn
site kia host cùi ,và allmonitor là site uy tín nhất thế giới hiện nay để các nhà đầu tư dựa vào
việc bác đc pay instant có thể là do bác dep tiền vào và nó đang lấy chính tiền của bác pay cho bác ,kiểu mỡ nó gián nó ,ok :)
hyip muôn năm, lúc trước từ 30$ lên 90$ trong vòng gần tháng .liều ăn nhiều ,xui thua hết^^
HYIP là gì ai,với cách chơi sao xem ở đâu ai cho cái thông tin nào.
thí chủ nào có link cho mình xin nhá

mua tut của bác @iloveforever chiến 50$ ngày bỏ ra 50$ mua tut . còn lại bỏ tiền học làm offer , adfly cũng kiếm kha khá......ah mình không liên quan với bác ấy . nhưng mình cũng đang mua tut của bác ấy và dùng rất ok nha . đây là để cảm ơn bác @iloveyouforever đã dìu dắt mình trở thành pro 4me

HYIP là gì ai,với cách chơi sao xem ở đâu ai cho cái thông tin nào.
thí chủ nào có link cho mình xin nhá
muốn biết thêm thì pm yahoo,tiền thì bạn tự chơi mình sẽ chọn site cho bạn ,và chắc chắn sẽ có fee :)

10 tr muốn chơi thì pm tớ cho site. đương nhiên là fee có:)

mua tut của bác @iloveforever chiến 50$ ngày bỏ ra 50$ mua tut . còn lại bỏ tiền học làm offer , adfly cũng kiếm kha khá......ah mình không liên quan với bác ấy . nhưng mình cũng đang mua tut của bác ấy và dùng rất ok nha . đây là để cảm ơn bác @iloveyouforever đã dìu dắt mình trở thành pro 4me
offer với adfly tiền bèo ồm mà sao kêu nhìu ta

nếu cho site không chưa cần hướng dẫn thì cần phí không ^^
nếu vậy cậu tìm người khác nhé:p. site là 1 chuyện. và kiếm đc từ nó nhàn nhã là 1 chuyện khác:)

nếu vậy cậu tìm người khác nhé:p. site là 1 chuyện. và kiếm đc từ nó nhàn nhã là 1 chuyện khác:)
ranmori chơi hyip tên gì nhỉ giao lưu tý :)

ranmori chơi hyip tên gì nhỉ giao lưu tý :)
tớ không chơi HYIP. site tớ chơi ăn chắc mặc bền. đã đầu tư là ngon luôn=))

tớ không chơi HYIP. site tớ chơi ăn chắc mặc bền. đã đầu tư là ngon luôn=))
oke cái gì lâu dài mà ko may rủi thì cho mình theo phát nhá... inbox nhá

mua email làm gì cậu, share tut koooo?
cũng như theard chẳng có gì, ngoài 10 triệu làm vốn . haizzzzzzzzzzzzzzzz

proxy

ai kêu bèo vậy đá phát bây giờ thu nhập trong 1 ngày nha ! Chịu khó học hỏi đê

Adfly thì mjk không rõ lắm chứ offer mà tiền bèo thì lần đầu tiên mjk nghe cậu nói đó :)
biết bao nhiêu member là newbie toàn tìm sư phụ offer để học (có trả fee) mà cậu lại bảo bèo thì mjk thấy hơi là lạ.
Không biết cậu đang chơi thể loại gì có thể cho anh em biết để tham khảo học hỏi dc không cậu?

proxy

ai kêu bèo vậy đá phát bây giờ thu nhập trong 1 ngày nha ! Chịu khó học hỏi đê
trong 1 ngày mà nhìu thế cơ á... có cần đầu tư ko ^^ có nhận dạy không. nếu có gì thì hậu ta sau ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,542
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom