Ask Có 100k thì nên làm gì cho mau sinh lời và sinh lời nhiều. Mấy bác cao nhân chỉ giáo với ???

Johnny2110

Newbie
Reactions
0
MR
0.063
Mình có dư 100k vnđ trong tk thì nên làm gì để mau sinh lời và lời ổn á. Mấy cao nhân chỉ giáo với nha !!!

trước mình cũng có 100k mua vàng để dành. giờ nó cũng sinh lời mấy chục triệu

Upvote 0
100k , mua cơm ăn đc 5 ngày , xin làm phụ hộ bạn nhé , phụ hồ ngày cũng đc 300k , vậy 5 ngày đc 1tr 5 , từ 100k thành 1tr5 rồi đó , chắc chắn và an toàn , nên chọn chỗ trả theo tuần nhé , cứ cham chỉ làm là có tiền

Upvote 0
Mình có dư 100k vnđ trong tk thì nên làm gì để mau sinh lời và lời ổn á. Mấy cao nhân chỉ giáo với nha !!!

thèng thớt, nếu có info mới keng (tứ chưa đăng ký bất kỳ gì) làm mấy app ví điện tử (như: momo, vân vân ...) rồi các app betting ...

xong hết cũng được x10, rồi cầm bạc triệu đi 1 gói massage king :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha:

Upvote 0
100k , mua cơm ăn đc 5 ngày , xin làm phụ hộ bạn nhé , phụ hồ ngày cũng đc 300k , vậy 5 ngày đc 1tr 5 , từ 100k thành 1tr5 rồi đó , chắc chắn và an toàn , nên chọn chỗ trả theo tuần nhé , cứ cham chỉ làm là có tiền
Làm như xin dễ lắm á, ít ra phải quen biết chứ

Upvote 0
Upvote 0
thèng thớt, nếu có info mới keng (tứ chưa đăng ký bất kỳ gì) làm mấy app ví điện tử (như: momo, vân vân ...) rồi các app betting ...

xong hết cũng được x10, rồi cầm bạc triệu đi 1 gói massage king :popo_haha: :popo_haha: :popo_haha:
nay đổi thằng thớt qua thèng thớt r hả :popo_waaaht:

Upvote 0
Có người quen dẫn vào chứ sao nữa, đâu phải xin là vào liền đc đâu, em mới làm đc mấy ngày nên biết
vậy làm đi , bỏ sức ra có tiền , sắm mấy quay , máy tính làm youtube
lấy ngắn nuôi dài

Upvote 0
Có người quen dẫn vào chứ sao nữa, đâu phải xin là vào liền đc đâu, em mới làm đc mấy ngày nên biết
cần gì quen biết, bố mình làm thợ cả đây. Chỉ cần chăm chỉ và ham học hỏi là ối ng tuyển nhé, đợt dịch tuyển 300k/ngày công đục tường với sơn tường còn chả kiếm đc thợ :popo_angry:

Upvote 0
cần gì quen biết, bố mình làm thợ cả đây. Chỉ cần chăm chỉ và ham học hỏi là ối ng tuyển nhé, đợt dịch tuyển 300k/ngày công đục tường với sơn tường còn chả kiếm đc thợ :popo_angry:
Tùy chỗ nha ông, bác tui là thợ mà còn có lúc không có việc luôn kìa.

Upvote 0
Em thấy 100k mà lãi được 5k/ngày thì còn hơn cả bọn cho vay nặng lãi :))) hội đó em nghe đâu mà vay 1 triệu trả 2-3k/ngày
1trẹo trả 5-10k/ngày nhe, với nó cho vay kiểu bán cái xe máy cái đt nên báo conan k dính tội vay nặng lãi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back