Có 100 triệu có nên mua Bitcoin để dành?

100 củ đó vứt vào N.H thì chả bao giờ có được 1 tỏi, nhưng vứt vào đây thì hên xui, có thể 1 ngày, 1 tuần or 1 tháng, chắc chắn một điều nó sẽ không về 0, trừ khi sập cmnr sàn ::D:D:D:D

100tr thì đầu tư coin hay đầu tư chứng khoán ổn hơn các bác :popo_adore::popo_adore:

Phân vân quá các bác ạ có muốn nên mua bitcoin để ngâm đầu tư ko ?
Đừng mua bạn ạ, trong cái trò này bạn nên tự quyết định và chịu trách nhiệm, còn một khi đã phân vân đi hỏi thì tốt nhất là tránh xa nó ra

Phân vân quá các bác ạ có muốn nên mua bitcoin để ngâm đầu tư ko ?
bạn phải hiểu chơi coin nó cũng giống như đánh bạc vậy, tiền sẽ chuyển từ túi người này sang người khác lúc này được lúc khác sẽ mất nếu như không có điểm dừng , còn nếu không biết chơi nữa thì sẽ phải xác định trước là có thể phải trả học phí khá đắt đó

tgdd mới dính phốt đang đỏ sàn đó bác :D:D
Vẫn còn các anh lớn kiểểu Vinamilk các kiểu mà. Chứ nhìn thị trường coin bây giờ có vẻ hơi buồn. Mà ko thấy mọi người nói về chứng khoán nhiều. Hay coin dễ kiếm hơn hẳn chứng khoán?

Vẫn còn các anh lớn kiểểu Vinamilk các kiểu mà. Chứ nhìn thị trường coin bây giờ có vẻ hơi buồn. Mà ko thấy mọi người nói về chứng khoán nhiều. Hay coin dễ kiếm hơn hẳn chứng khoán?

chứng khoán thì bác vào đây
https://forums.voz.vn/showthread.php?t=7392935&page=171

ck với coin dễ chết như nhau thôi bác, coin dễ chia 10 chia 20 hơn thôi :D

Hold dễ chết hay trade liên tục dễ chết hơn bác ơi. Hay đường nào cũng chết :popo_cry::popo_extreme_sexy_girl:

k có hiểu biết thì khó trade liên tục lắm, em chơi hold thôi, lâu lâu lên mạnh thì lướt 20-30% số coin đang cầm. Còn vốn thì chia ra tầm 10 phần ôm dần, giá tụt thì ôm thêm chứ k bao giờ đổ hết vốn vào một giá. Hàng tháng kiếm đc ít tiền từ nguồn khác thì đổ vô cỡ 30-40% tuỳ khả năng

cơ mà em chỉ ôm 2-3 con thôi, quan trọng nhất vẫn là chọn được coin tiềm năng chứ mà vào shit coin thì càng chết :D

k có hiểu biết thì khó trade liên tục lắm, em chơi hold thôi, lâu lâu lên mạnh thì lướt 20-30% số coin đang cầm. Còn vốn thì chia ra tầm 10 phần ôm dần, giá tụt thì ôm thêm chứ k bao giờ đổ hết vốn vào một giá. Hàng tháng kiếm đc ít tiền từ nguồn khác thì đổ vô cỡ 30-40% tuỳ khả năng

cơ mà em chỉ ôm 2-3 con thôi, quan trọng nhất vẫn là chọn được coin tiềm năng chứ mà vào shit coin thì càng chết :D
Coin tiềm năng thì đồng lớn như BTC hay ETH rồi vô hay chọn những đồng mới toanh ko ai biết hả bác :popo_adore: càng tìm hiểu càng thấy hoang mang quá :popo_burn_joss_stick:

Coin tiềm năng thì đồng lớn như BTC hay ETH rồi vô hay chọn những đồng mới toanh ko ai biết hả bác :popo_adore: càng tìm hiểu càng thấy hoang mang quá :popo_burn_joss_stick:

cái đó tự bác tìm hiểu và quyết định thôi chứ e cũng k biết thằng nào tiềm năng :D, e chỉ chia sẽ cách đầu tư của em thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom