Request Có 100 củ nên làm gì

làm ăn lương thiện thì mãi nghèo...
Thế ý đồng chí là những người giàu là toàn các thể loại làm ăn gian dối và bất chính cả ư :popo_burn_joss_stick:

Upvote 0
Upvote 0
Bạn bị scam j vậy ? lập top report đi. Mình ko giao dịch bất cứ gì ở fb, mọi giao dịch dù là nhỏ nhất cũng phải xác nhận tại 4r :)
chưa bị scam cậu . nó tính lừa viết tool lấy $ nhưng mình check info trước khi giao dịch nên k bị scam

Upvote 0
chưa bị scam cậu . nó tính lừa viết tool lấy $ nhưng mình check info trước khi giao dịch nên k bị scam
mình vừa inbox cho bạn, check nhé :)

Upvote 0
Thế ý đồng chí là những người giàu là toàn các thể loại làm ăn gian dối và bất chính cả ư :popo_burn_joss_stick:
ý mình đa phần là vậy, trừ những cá nhân kiệt xuất như sếp...

Upvote 0
Làm trai chí lớn, 100 củ thì làm đc gì. Quất con 72 tối nay x70 nhé, trúng thì mình chỉ xin 99củ thôi.
P/s: Trượt thì Yolo nhé :))

Upvote 0
E chỉ học theo mấy group share kèo trúng 100%, sai trả 100% phí share thôi mà =))

Upvote 0
còn đọng hàg trog kho, vốn đâu mà ôm,,, kim châm của e là 'có mua ko có,,, thôi', ko đú hay vay nợ dù dư khả năng vay và đặc biệt k 'tham lam' để tích đức cho chắt chít:popo_adore:

Thế thì rủi ro cũng ko thấp quả nhỉ :popo_surrender:

Từ 1 ----) 6 là bác tổng kết từ khóa học tài chính hay là do kinh nghiệm bản thân đúc kết ra thế ah .

Do tự mình đút kết sau khi hoàn thành khóa học nha. :popo_what:

chờ về 7k5 đã thím =)) còn xác định chờ 5 - 10 năm thì cứ quất đi, thể nào chả xxxxx =))))

Chuẩn bị rớt 7k5 kìa thím, gom mau kẻo lỡ :popo_smile:

Upvote 0
Chọn được mấy cái như con eos thì x đậm .

Upvote 0
Thế thì rủi ro cũng ko thấp quả nhỉ :popo_surrender:

Do tự mình đút kết sau khi hoàn thành khóa học nha. :popo_what:

Chuẩn bị rớt 7k5 kìa thím, gom mau kẻo lỡ :popo_smile:
Thì đó, như trên là kih ngiệm của riêng mih mà nêu quan điểm cá nhân ko buộc ai phải 1000% nhất trí theo cả,, :popo_bye:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,693
Latest member
Quybmt
Back
Top Bottom