Có 10 triệu nên đầu tư làm gì bây giờ ?

akalita

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Thời buổi kiếm tiền khó khăn , sau mấy tháng trời làm thuê bên ngoài tích góp dc 10 triệu.
Nay muốn tìm sư phụ để theo học hỏi :( . E cày mấy cũng được , miễn có thu nhập ổn định là dc rồi :(
Em cảm ơn

Bạn có nhu cầu học YTB thì qua Hải Phòng có 1 ổng thu nhập 50k us 1 tháng có mở khóa học đó @@

Đánh lô nuôi trong vòng 3 ngày, mình vẫn đang ăn đều đều nhẹ nhàng tất nhiên là hôm thắng hôm thua nhưng cả tháng rồi cả tháng lãi ra được 1,84 triệu, tính trung bình mỗi ngày lãi 60k / 1 ngày, Okie thì theo mình add nick yahoo ở dưới chữ ký, hôm nào lãi thì nhớ tặng mình thẻ 20>>50k viettel, nếu thua thì thôi không tặng gì hết

Sao bạn ko tiếp tục kiếm thêm tiền.
làm bên ngoài vất vả quá bác à :( làm thuê cho người ta mà bác, đôi khi nhiều cái mình chỉ biết nhẫn nhịn chứ k dám nói gì :( . Nên e muốn làm mmo, cho tự do và thoải mái :(

Đánh lô nuôi trong vòng 3 ngày, mình vẫn đang ăn đều đều nhẹ nhàng tất nhiên là hôm thắng hôm thua nhưng cả tháng rồi cả tháng lãi ra được 1,84 triệu, tính trung bình mỗi ngày lãi 60k / 1 ngày, Okie thì theo mình add nick yahoo ở dưới chữ ký, hôm nào lãi thì nhớ tặng mình thẻ 20>>50k viettel, nếu thua thì thôi không tặng gì hết
Thua hết tiền rồi, còn đâu nữa mà tặng bác, e không chơi cờ bạc đâu, làm ăn lương thiện thôi :(

nếu có ý đầu tư làm ad offer thì pm mình nhé ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week

Most discussed of week

Back