• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có 10 tr nên đầu tư vào đâu thời điểm hiện tại ? Các Pro cho kẻ "nghèo hèn" này xin ý kiến

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
Có 10 tr nên đầu tư vào đâu (mbc,jss,ADAILYCASH,hay la zeek ... ) thời điểm hiện tại để sau 90 ngày nó nở thành 20tr nhỉ ? Các Pro cho kẻ "nghèo hèn" này xin ý kiến (nếu có trình bày rõ ràng hộ em nhé các pác vì em la lính mới chẳng bít gì nhiều). Chân thành cảm ơn.
Note : Gạch bây giờ không bán ra tiền đâu các pác ạ đừng ném em . Hãy ném thằng scem (scam) :binhsua79:

Last edited by a moderator:
JSS khi nào reset thế các pác.mà reset thì sẻ thế nào....
Vào 4rum -> Search từ khóa JSS để biết thêm chi tiết :binhsua90:

---------- Post added at 11:23 AM ---------- Previous post was at 11:22 AM ----------

Chủ topic vẫn chưa quyết định nữa hả
Quyết định rồi -> Đang chờ chính phủ giải ngân he he :binhsua07:

Upvote 0
có trời mới biết khi nào ! reset thì 25-75% POS của mình sẽ chuyển vào matrix dù cho mình chưa hưởng hết lãi từ POS đó ! 1 POS bị chuyển sớm sẽ đc đền bù 1$ :( (trong khi mình mua nó 10$)

Hình như 1 POS bị chuyển được đền bù 1.5 $ lận , và đọc trên blog bác tonghieu thì POS dưới 25 ngày sẽ không bị chuyển đổi, và % chuyển đổi sẽ dựa vào số lãi đã được hưởng.

Upvote 0
hiện tại có khá nhiều site đầu tư. Bạn vào mấy trang MLM hay non HYIP sẽ tìm thấy nhiều topic để lựa chọn đấy :D. Tự mình tìm hiểu dù sao cũng dễ dàng đưa ra quyết định hơn

Upvote 0
Có 10 tr nên đầu tư vào đâu (mbc,jss,ADAILYCASH,hay la zeek ... ) thời điểm hiện tại để sau 90 ngày nó nở thành 20tr nhỉ ? Các Pro cho kẻ "nghèo hèn" này xin ý kiến (nếu có trình bày rõ ràng hộ em nhé các pác vì em la lính mới chẳng bít gì nhiều). Chân thành cảm ơn.
Note : Gạch bây giờ không bán ra tiền đâu các pác ạ đừng ném em . Hãy ném thằng scem (scam) :binhsua79:

10 triệu mà kêu nghèo hèn?
Vãi chưởng!!!

Có cách sau :

1/ném vô Zeek -->2/Rút qua AP hoặc STP -->3/ném vô JSS--->4/Rút LR

Ăn lãi 1.5% của Zeek sau đó chén 2% tiếp của JSS.
Song kiếm hợp bích như vậy là tốt nhất.Với lại hiện tại JSS sắp sửa RS,nên ném vô Zeek trước càng hợp lý.Đợi đúng đợt RS xong là rút từ Zeek ra quất tiếp!!!
@@
Ai có cao kiến gì hem?

Upvote 0
10 triệu mà kêu nghèo hèn?
Vãi chưởng!!!

Có cách sau :

Ăn lãi 1.5% của Zeek sau đó chén 2% tiếp của JSS.
Song kiếm hợp bích như vậy là tốt nhất.Với lại hiện tại JSS sắp sửa RS,nên ném vô Zeek trước càng hợp lý.Đợi đúng đợt RS xong là rút từ Zeek ra quất tiếp!!!
@@
Ai có cao kiến gì hem?
ý kiến của a hay rùi.Nhưng có tiền như vậy thì chơi nhiều trang đầu tư uy tín là ok mà.

Upvote 0
Vẫn chưa quyết định được nữa à, mình cũng có khoảng 10tr như bác và đã quyết định JSS chính . Dep vào ngày 19 :D

Upvote 0
có 10 tr thì ngày mai bet trận bayen và massay đó !!! HÍ HÍ !! Ăn nhanh chuồn lẹ !!!

chuẩn hen nhân đôi số tiên trong 90 phút ;;)

Upvote 0
Chơi trận MU - Blackburn đi ! Nằm MU 1.5 ăn chắc ! 10 chai lên 19 chai :X

Upvote 0
10 tr nghèo hèn thì ko bít tớ cỡ nào đây, mạc hạn chăng :(

Upvote 0
Hi Có 10t là giàu rùi khỏi phải chơi MMO

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,144