Report Có 1 sự lấp liếm không hề nhẹ và cách hành xử thiếu công bằng của mod Sir.NamTuoc

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mình có mở topic repot sau :
http://mmo4me.com/threads/co-1-su-thieu-cong-bang-trong-cach-hanh-xu-cua-mod-sonjg.158889/
Khiếu nại về vấn đề mod sơn jg xử phạt có hành động baner nick mình 26 ngày !
Nhưng sau khi mở topic thì bị đóng 1 cách vô căn cứ và lời phán của mod Sir.NamTuoc
"Là tôi tăng ngày lên đấy.
Việc này tối nói tiếp.
Topic tam close để tránh những comment kích động."
Nói thật nhé : làm mod mà sử dụng những ngôn từ ntn với memb thì mình nghĩ b không nên làm mod ! Không có lời giải thích thỏa đáng mà đã tự ý close topic repot !Pm thì không thèm trả lời ! Bạn là mod chứ là cái thá gì ?
Sơn Jg đã nói mình pm mod để hỏi lý do mình bị baner và mình đã pm nhưng không thấy mod trả lời ?
Mod sợ gì à ? hay phong cách làm việc của 1 thằng trẻ trâu?

Last edited:

thanden

Banned
Reactions
281
MR
0.000
hôm nay thứ 2..nick này clone thứ 5 tuần trước vào topic dịch vụ thuê sock vip72 tung hứng và có thể mod check thấy thêm cái gì nữa nên làm phát 25 ngày :D

Upvote 0
hôm nay thứ 2..nick này clone thứ 5 tuần trước vào topic dịch vụ thuê sock vip72 tung hứng và có thể mod check thấy thêm cái gì nữa nên làm phát 25 ngày :D
Mình tung hứng đâu bạn ? mình chỉ up sáng nay khi acc chính của mình bị khóa ! và mình không hề scam ai ! Mọi gd đều qua nick chính và an toàn ! Chưa hề có ai repot mình scam nhé ! Nhiều người vẫn tin tưởng mình và thậm chí có ng còn giao tiền đặt hàng cho mình trước dù mình bị gạch nick trên mmo này ! Vấn đề này Mod cho em xin lời giải thích thỏa đáng ok !

Upvote 0
Mình tung hứng đâu bạn ? mình chỉ up sáng nay khi acc chính của mình bị khóa ! và mình không hề scam ai ! Mọi gd đều qua nick chính và an toàn ! Chưa hề có ai repot mình scam nhé ! Nhiều người vẫn tin tưởng mình và thậm chí có ng còn giao tiền đặt hàng cho mình trước dù mình bị gạch nick trên mmo này ! Vấn đề này Mod cho em xin lời giải thích thỏa đáng ok !

Upvote 0
Namtuoc đã nói là tối sẽ giải quyết vì sao tăng ngày banned của bạn lên bạn vui lòng chờ namtuoc vào giải thích nhé! Tốt nhất có việc gì nên PM mod đó hỏi trước đã chứ đừng lập topic lung tung thế này!

Upvote 0
Vấn đề ở đây là mình chưa scam ai cả bạn nhé ! Mình chỉ vi phạm đúng 1 lỗi đó là ăn nói thiếu văn hóa trong topic ! Còn cái coment up đó là mình mới up sáng nay ! vì acc kia bị khóa thì mình mới up để a.e biết còn thuê ! :D:D:D
Còn ai bị mình scam thì vào đây kêu luôn thể !

Upvote 0
Vấn đề ở đây là mình chưa scam ai cả bạn nhé ! Mình chỉ vi phạm đúng 1 lỗi đó là ăn nói thiếu văn hóa trong topic ! Còn cái coment up đó là mình mới up sáng nay ! vì acc kia bị khóa thì mình mới up để a.e biết còn thuê ! :D:D:D
Còn ai bị mình scam thì vào đây kêu luôn thể !
sáng nay đâu thursday mà thứ 2 hả bác :D

Upvote 0
Mình xem lại log thì thấy nick @ChuChung bị banned đến 22/3 tội Nói vô văn hóa trong Topic Report

User:
ChuChung
Ban
Admin:
SonJG
Date:
Feb 24, 2014
Comment:
Nói vô văn hóa trong Topic Report

và hiệu lực

User Name:
ChuChung
Banned By:
SonJG
Ban Started:
Today at 7:15 AM
Ban Ends:
Mar 22, 2014
Ban Length:
Until: 2014-03-22

Reason for banning: Nói vô văn hóa trong Topic Report

còn nick phambinhminh thì banned đến 2014-02-27

=> mình thấy vụ này @SonJG banned chứ có liên quan gì Namtuoc nhỉ?

@Sir.NamTuoc vào giải thích cái comment đó nhé!

Last edited:
Upvote 0
Mình xem lại log thì thấy nick @ChuChung bị banned đến 22/3 tội Nói vô văn hóa trong Topic Report

User:
ChuChung
Ban
Admin:
SonJG
Date:
Feb 24, 2014
Comment:

và hiệu lực

User Name:
ChuChung
Banned By:
SonJG
Ban Started:
Ban Ends:
Mar 22, 2014
Ban Length:

Mình mở cả 2 topic repot rồi b nhé ! Và vấn đề tại sao bạn nam tước lại close topic của mình và mình pm không có câu trả lời thỏa đáng !
Thật sự bức xúc trong cách làm việc của các bạn mod :
Cụ thể sự việc như sau :Ngày 23 /2/2014 mình có vào topic repot scam của bạn
http://mmo4me.com/threads/nick-yahoo-aitravnn-nick-mmo-aitra.158540/
Và có bình luận trong đó ! Ban đầu thì rất bình thường cho đến khi 12h đêm , tức là rạng sáng ngày 24 ! Vấn đề ở đây có 2 memb
mvchien92 và phambinhminh bình luận trên topic nói chuyện theo kiểu tung hứng cho nhau ! và có ý kích động mình !
Và mình và 2 memb đó đã xảy ra cãi nhau ! ban đầu chỉ là tranh luận bình thương ! Và sau là chửi nhau ! Ok
Mình chấp nhận hành động chửi nhau là sẽ bị phạt ra đảo 1 vài ngày ! Nhưng có năng đến nỗi ra đảo 25 ngày không ?
Trong khi phambinhminh chửi mình ra đảo có 2 ngày trong khi mắc 2 lỗi gây war và nói tục? còn mình chỉ 1 lỗi là bực quá nên chửi ?
mà nick phambinhminh mình nghi là nick clone chứ éo phải nick chính !
Cho mình hỏi Mod ở Forum này lấy căn cứ gì phạt mình ra đảo 25 ngày ?
Có sự thiên vị nào không hay do mod thù hằn cá nhân ?
Username
Banned By
Banned On
Ban Period
Ban Will Be Lifted On
Ban Time Remaining
Reason
ChuChung SonJG Today at 7:15 AM Temporary Mar 22, 2014 at 12:00 AM 25 day(s) 9 hour(s) Nói vô văn hóa trong Topic Report
phambinhminh SonJG Today at 7:14 AM Temporary Feb 27, 2014 at 12:00 AM 2 day(s) 9 hour(s)

Upvote 0
Mình mở cả 2 topic repot rồi b nhé ! Và vấn đề tại sao bạn nam tước lại close topic của mình và mình pm không có câu trả lời thỏa đáng !
Thật sự bức xúc trong cách làm việc của các bạn mod :
Cụ thể sự việc như sau :Ngày 23 /2/2014 mình có vào topic repot scam của bạn
http://mmo4me.com/threads/nick-yahoo-aitravnn-nick-mmo-aitra.158540/
Và có bình luận trong đó ! Ban đầu thì rất bình thường cho đến khi 12h đêm , tức là rạng sáng ngày 24 ! Vấn đề ở đây có 2 memb
mvchien92 và phambinhminh bình luận trên topic nói chuyện theo kiểu tung hứng cho nhau ! và có ý kích động mình !
Và mình và 2 memb đó đã xảy ra cãi nhau ! ban đầu chỉ là tranh luận bình thương ! Và sau là chửi nhau ! Ok
Mình chấp nhận hành động chửi nhau là sẽ bị phạt ra đảo 1 vài ngày ! Nhưng có năng đến nỗi ra đảo 25 ngày không ?
Trong khi phambinhminh chửi mình ra đảo có 2 ngày trong khi mắc 2 lỗi gây war và nói tục? còn mình chỉ 1 lỗi là bực quá nên chửi ?
mà nick phambinhminh mình nghi là nick clone chứ éo phải nick chính !
Cho mình hỏi Mod ở Forum này lấy căn cứ gì phạt mình ra đảo 25 ngày ?
Có sự thiên vị nào không hay do mod thù hằn cá nhân ?
Username
Banned By
Banned On
Ban Period
Ban Will Be Lifted On
Ban Time Remaining
Reason
ChuChung SonJG Today at 7:15 AM Temporary Mar 22, 2014 at 12:00 AM 25 day(s) 9 hour(s) Nói vô văn hóa trong Topic Report
phambinhminh SonJG Today at 7:14 AM Temporary Feb 27, 2014 at 12:00 AM 2 day(s) 9 hour(s)

vụ việc này mình sẽ xem lại nhé. Vụ này theo mình thấy do SonJG banned nhầm như bạn ấy đã nói trong topic kia. Còn vụ namtuoc bảo thế thì chờ bác ấy vào cho bác câu trả lời nhé!

Nếu không gì nữa thì topic mình xin tạm close. Nếu vấn đề của bạn không được giải quyết thì cứ PM mình mở lại topic nhé! Thân

Upvote 0

User:
ChuChung
Ban
Admin:
SonJG
Date:
Feb 24, 2014
Comment:

và hiệu lực

User Name:
ChuChung
Banned By:
SonJG
Ban Started:
Ban Ends:
Mar 22, 2014
Ban Length:

@Sir.NamTuoc vào giải thích cái comment đó nhé!

Mình thấy nếu làm mod mà coment kiểu giang hồ như thế ? không có giải thích thỏa đáng thì bạn nghỉ làm mod đi cho mình nhờ nhé ! Pm không thèm trả lời nữa !

Upvote 0

SonJG

Junior
Reactions
1,728
MR
0.083
Chat with me via Skype
vụ việc này mình sẽ xem lại nhé. Vụ này theo mình thấy do SonJG banned nhầm như bạn ấy đã nói trong topic kia. Còn vụ namtuoc bảo thế thì chờ bác ấy vào cho bác câu trả lời nhé!

Nếu không gì nữa thì topic mình xin tạm close. Nếu vấn đề của bạn không được giải quyết thì cứ PM mình mở lại topic nhé! Thân

Việc này mới đầu cũng tưởng mình banned nhầm nhưng sau khi nam tuoc vào comment thì mình mới biết là do nam tuoc edit tăng ngày lên (2 ngày thành 25 ngày)

Chủ topic nên bình tĩnh, mod nam tuoc đã nói tối sẽ giải thíc thì tối bạn sẽ có câu trả lời. Ko phải ai cũng túc trực online để trả lời bạn. Nếu câu trả lời của nam tuoc là thoả đáng, nick chính của bạn có thể bị tăng hình phạt khi report sai Mod.

Last edited:
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply