Có 1 điện thoại và 1 laptop thì làm gì để kiếm tiền ạ?

Đt j và laptop j mới đc chứ ??? ĐT thì ăn roi hay ios hay cục gạch kiểu vertu xịn ??? laptop thì cấu hình thế nào ? core i96 hay napoleon ? phải biết rõ mới dễ tư vấn đc :popo_boss:

Upvote 0
latop i3 ram 4GB window10, đt iphone 6s :rolleyes:
có công cụ này thì bú ty thẳng tiến thôi :popo_smile: có thể sẽ nhặt rác nhưng có những dự án ngon sẽ có vàng trong rác. Vốn lớn nhất ở mmo chính là time :popo_cool:

Upvote 0
có công cụ này thì bú ty thẳng tiến thôi :popo_smile: có thể sẽ nhặt rác nhưng có những dự án ngon sẽ có vàng trong rác. Vốn lớn nhất ở mmo chính là time :popo_cool:
mới chiến các net mỗi net 100$ có 3 net thôi mà admin nó delay paid quá.. đói :rolleyes::oops:

Upvote 0
Mang laptop với điện thoại ra tiệm cầm đồ cầm lấy ít tiền
Rồi chia ra đánh lô đề với làm tờ vietlot đến khi hết tiền thì thế nào cũng kiếm được một ít đấy ạ
ghét nhất những cmt như này. hài lắm chắc ?
nếu là mod t cho những thằng này ra đảo vĩnh viễn

Upvote 0
ghét nhất những cmt như này. hài lắm chắc ?
nếu là mod t cho những thằng này ra đảo vĩnh viễn
thực ra mấy topic hỏi kiểu này thì chỉ là nơi để anh em vào chém gió xả trét là chủ yếu, chẳng có ai public cách kiếm tiền cả đâu :popo_ah: cho chăng nếu có chỉ là các thành phần ké câu ref là chính =)) sao lại ghét người ta :popo_beated:

Upvote 0
mình cũng có cái laptop nhưng đã kiếm đc tiền rồi. làm off pc , nhưng ko nhiều vì ko có tiền vốn mua acc net lớn.. chỉ cần 1 acc tầm 10 trieu là băm ngon:D:D:D:D:p

Upvote 0
Kiếm vài chục tức là tầm 50k thôi phải ko?
Em thấy cái việc bán fb cổ (2007-2012) khá là ok đấy
1 acc tầm 10k trở lên (càng cổ càng nhiều tiền)
Nếu hứng thú thì inbox em

Edit: à quên em không có mua đâu nhé em chỉ hướng dẫn làm chứ các bác tự kiếm người bán.

Upvote 0
Đt j và laptop j mới đc chứ ??? ĐT thì ăn roi hay ios hay cục gạch kiểu vertu xịn ??? laptop thì cấu hình thế nào ? core i96 hay napoleon ? phải biết rõ mới dễ tư vấn đc :popo_boss:
1 pro chuyên thu mua ĐT và laptop cho biết :popo_big_smile:

Upvote 0
Cái đơn giản nta k nhìn ra . Sao cứ phải phức tạp hoá vấn đề nên thế nhỉ . Mang laptop điện thoại đi Bán là Xong . Hề hề

Upvote 0
laptop mang đi cầm lấy tiền mua một chiếc xe cũ, điện thoại thì đi đăng ký chạy Grap hay goviet sau đó trở thành xe ôm công nghệ, có công ăn việc làm ổn định, tiền về đều đều. lại được gái xinh book ngồi sau. đi du lịch đây đó nữa. băng qua mọi nẻo đường và địa hình.

Upvote 0
laptop mang đi cầm lấy tiền mua một chiếc xe cũ, điện thoại thì đi đăng ký chạy Grap hay goviet sau đó trở thành xe ôm công nghệ, có công ăn việc làm ổn định, tiền về đều đều. lại được gái xinh book ngồi sau. đi du lịch đây đó nữa. băng qua mọi nẻo đường và địa hình.

thế thiếm có là xe ôm công nghệ chưa!? nếu rồi, tui sẽ tìm thým và cướp cái fone của thím đấy!! :D:D:D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back